ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามการบ้านพี่ๆในไลน์ บอกทีเด็ด ลูกครึ่งแขกขาว ขอตามไปจัด ลูกนัท @zabbspa  (อ่าน 10670 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
เหตุการณ์เกิดขึ้น เมื่อวานจันทร์ที่ผ่านมานี้เอง

ช่วงนี้ไม่ค่อยกล้าเที่ยวเพราะๆ เมียคุมตลอด

แต่ความครั้นเนื้อครั้นตัว ต้องหาเรื่องออกให้ได้

แบบนี้ต้องหาที่จัด

เช็คทามไลน์มีร้านอยู่เกือบ 30 ร้าน แต่ไปสะดุดน้องคนนึง

ที่คนในกลุ่มเคยกล่าวถึง คือน้องลูกนัท ลูกครึ่งแขกขาวจิงป่าววะ

มีหรอจะพลาด ล็อคเวลา เลยครับจะได้ชัวไม่ต้องรอเวลามีค่า

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
เจอตัวจริง ถึงกับอึ้ง ตรงสเปค ไม่ขาวน่อล แต่ผิวโคตรสวย

เหมือนนางแบบพวกแมกซิกัน ถอดเปลือกมาโอ้แม่เจ้า

หุ่นน้องแม่งโคตรน่านัว อาชีพเดียวที่เป็นได้คือนางแบบ

น้องพูดจาพาเงี่ยนสุดๆ ทั้งที่ไม่ทะลึ่ง แต่มันโคตรได้อารม

• *
หน้าสวยคม อย่างเฉี่ยว โคตรสเปกบอกเลย

ยิ้มน่ารักมากกก น้องอารมณ์แบบสาวออกกำลังกาย

อย่างหนัก สรีระไม่มีที่ติ ผมเดินตามต้อย ๆๆๆๆๆๆ

อย่างกะเดินเข้าห้องกับสาวในฝัน ประมาณนั้น

พอเข้าห้องมาน้องถามว่า

ที่รักเคยมารึเปล่าคะ

มานี่มะ เดี๋ยวเค้านวดให้ ก่อนคะ

สักพักบอกแป๊บนึงนะคะที่รักเดี๋ยวมา

น้องก็เดินไปหยิบน้ำมาให้บอกพี่ท่าทางเหนื่อยนะคะ

เมียที่บ้านน่าจะเป็นแบบนี้จริงๆมีแต่ด่าๆ 5555

นั่งคุยกันสักพัก...ได้เรื่องทะลึ่งกันจนเป็นเรื่อง 20+

คุยไปซักแป๊บน้องชวนไปอาบน้ำ

• *

ไปถึงน้องก็บริการอาบน้ำให้เสร็จจนสะอาดเนี๊ยบ  ขึ้นมานอนนวดให้บิ้วที่เตียง น้องใช้ปากเก่

งมากๆเลียจนผมแทบแพ้แตกจริงๆ

ทนไม่ไหวแล้วเลยให้น้องขึ้นให้ จบด้วยกระแทกต่อด้วยด๊อกกี้หมดแม๊ก

โอเคเลยครับสำหรับน้องลูกนัท ดูดนม เลียได้หมด  ไม่ผิดหวังครับสำหรับน้องลูกนัท

ผมถามน้องว่าสเปสดแบบนี้ทุกคนเลยหรอ  น้องบอกว่าหนูชอบพี่เป็นพิเศษ ดูเปนคนๆไป

ซ้ำแน่นอนครับ คลิ๊กกันสุดๆ

นมให้ 7.5/10 ตัดคะแนนตรงโมมาครับ ผมซีเรียสของปลอมมาก

หน้าตา สำหรับผมชอบแบบนี้  9/10

อารมณ์ร่วมดีมากเลยครับ ใช้ปากเก่งดี เลียเสียว  9/10

อัธยาศัยดีมาก มีสเน่ห์สุดๆแล้ว  10/10

หุ่น 1000/10

ถ้าไม่เทียบกับน้องมินอาร์ที่เคยเจอ

น้องลูกนัทเป็นอันดับต้นๆที่ผมประทับใจเลย

ทุกวันนี้ยังนอนเพ้อถึงเธออยู่เลยคับ

สถานีต่อไป เจเจ ครับ ตามกระแสเพื่อนๆ

ออฟไลน์ mrthursday

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
 ขอบคุณมากเลยครับสำหรับการบ้าน

ไว้ต้องไปลองเจอลูกนัทบ้างละ

ปล.น้องเจเจก็ดีครับ อิอิ

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
อยากได้อันเซนมากจริงๆ นมใหญ่กลมมาก สีผิวไม่ขาวแต่เนียนนวลได้อารมณ์
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
ทางร้านขอมอบส่วนลด 200 บาท สำหรับการใช้บริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณเป็นอย่างสูง สำหรับการส่งการบ้านในครั้งนี้นะคะ จรุฟฟๆๆ

การบ้านร้านเราเน้นเฉพาะ การบ้านจริง ไม่นั่งเขียนเอง ลองเชค IP ดูไม่ยากคร้า

(ดังนั้น การบ้านสั้นๆ ง่ายๆ เรามีส่วนลดให้เหมือนกัน ไม่มีเงื่อนไขนะคะ)

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ jaiyan

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 14
 :034: เที่ยวร้านนี้คุ้มจริง