ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องกัสจัง น้องใหม่ร้าน flower spa  (อ่าน 1653 ครั้ง)

ออนไลน์ kakachi_19

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
การบ้านน้องกัสจัง น้องใหม่ร้าน flower spa
« เมื่อ: เมษายน 21, 2017, 04:20:32 PM »
ขอส่งการบ้านน้องใหม่อีกคนของบ้านดอกไม้ครับ เมื่อวันอังคารที่ผ่านมาได้ไปเยือนร้านนี้อีกครั้ง ซึ่งตอนไปไม่ได้จองน้องไว้ล่วงหน้าแต่มีในใจไว้สองคนคือ ท๊อฟฟี่ กับ โอปองแปง พอไปถึงร้านปรากฏว่าน้องทั้งสองคนขึ้นงานหมด พีอาร์เลยแนะนำน้องใหม่หนึ่งคน ชื่อน้องกัสจัง พอน้องออกมาโชว์ตัวตรงสเปกผมพอดีครับ คือตัวเล็ก บางกรอบ น้องมาในชุดเอวลอยนิดๆ เลยตัดสินใจเลือกน้องคนนี้เลย พี่อาร์บอกน้องเพิ่งมาวันแรกด้วย ใหม่มากก จากนั้นน้องก็พาขึ้นห้องครับ พอเข้าห้องน้องยังเขินๆ อยู่เลย ทำอะำรยังไม่ค่อยถูกเลย แต่นนิสัยดีมากครับ ชวนคุยตลอด ผมเลยชวนน้องมานั่งคุยกันก่อน มือก็โอบเอวน้องไปด้วย น้องไม่หวงตัวครับ ก็เลยนัวไปเล็กๆ แล้วชวนน้องไปอาบน้ำ รูปร่่างน้องออกแนวตัวเล็ก บางกรอบ หน้าอกพอดีครับ ไม่ใหญ่มาก แต่ผมชอบที่หน้าท้องแบนราบ สะดือสวย อิอิ อันนี้ตวามชอบส่วนตัว งานอาบน้ำน้องปกติอาจจะขัดเขินนิดหน่อย เพราะน้องบอกผมเพิ่งเป็นรอบที่สองของน้อง จากนั้นก็มาต่อที่เตียง น้องถามจะนวดมั้ย ผมบอกไม่นวดขอนัวเลย โดยผมเป็นฝ่ายนัวน้องก่อน น้องตามใจ มีอารมร่วมดีครับ มีลีมิตนิดหน่อย หลังจากนัวจนหนำใจแล้วก็ปล่อยให้น้องจัดการบ้าง ถือว่าทำได้ดีเลยทีเดียว งานบิ้วเสียวดีครับ สุดท้ายก็เสร็จน้องไปตามระเบียบครับ
ถ้าใครสนในแนวเด็ก บางกรอบ ตัวเล็ก ดัดฟัน แนะนำ น้องกัสจัง flower spa รับรองไม่ผิดหวังครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: การบ้านน้องกัสจัง น้องใหม่ร้าน flower spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2017, 08:47:41 PM »
 :84:

ออฟไลน์ kkoko3813

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 73
Re: การบ้านน้องกัสจัง น้องใหม่ร้าน flower spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 06:40:43 AM »
ท่านน้องมีลิมิตอะไรแจ้งให้ทราบที่
เผื่อเพื่อน จะได้ตัดสินใจถูก :035: :035:
FC flowerspa รอฟัง

ออนไลน์ kakachi_19

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 02:43:33 PM »
น้องห้ามทาสีครับ น้องค่อนข้างตามใจ แต่งานออกแนวหวานไม่บู้ครับ