ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำรอบสอง น้องรุ้งทอง @ lovely spa  (อ่าน 784 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrdude

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ซ้ำรอบสอง น้องรุ้งทอง @ lovely spa
« เมื่อ: เมษายน 21, 2017, 04:47:59 PM »
หลังจากไปโดนมารอบที่แล้ว ผมก็อดใจไม่ไหวกับการบริการของน้อง
เลยเทียวถามร้านอยู่เรื่อยๆว่าน้องเข้าร้านรึเปล่า
ก็รอตั้งแต่ก่อนสงกรานต์ ก็ไม่เข้าซักที วันนี้เลยว่าจะดูน้องใหม่ๆ
เข้าไลน์ร้านดูรูป ก็สอบถามทางร้านว่าน้องรุ้งทองไม่มาแล้วหรอ
Pr แจ้งว่า วันนี้เข้า พอดีเลยบุพเพชัดๆ จัดเลยครับ จองไปรอบ 2 โมง
มาถึงร้าน จ่ายค่าสินสอน นั่งรอไม่นานก็เดินจูงมือน้องขึ้นห้อง

นั่งคุยกันซักพัก น้องบอกน้องจำพี่ได้ จำลายสักได้ ^^
ว่าแล้วก็ชวนผมอาบน้ำ ขัดตัว ยังทำได้ดีมากๆครับ ไม่ตกหล่น ถูทุกซอก
นวดนาบ นัวเนีย ในห้องน้ำซักแปปก็มาเช็ดตัว นอนรอที่เตียง
น้องตามมาช่วยเช็ดตัว แล้วบิ้วเลย ไม่พูดมากให้เสียเวลา ฮ่าๆ
พอผมเริ่มตึง น้องรุ้งจับผมนอนคว่ำ เเล้วก็ยังปากดีเหมือนเดิมครับ
ปากน้อง ลิ้น ทำงานได้ดีมากก นุ่มนิ่ม น่าสัมผัสไปหมด ละมุนจริงๆ
บิ้วด้ายหลัง พร้อม b2b แบบถึงใจ ขนลุกซู่ซ่า เสียวซ่านตัวเกร็งไปหมด
ผมไม่ไหว สยิวมาก เลยขอหันหน้ามาสู้ศึกดีกว่า ฮ่าาๆ
หันหน้ามา น้องก็ยังไม่ยอมครับ จัดการผมต่อ ทั่วเรือนร่างเลยทีนี้
ฟิวแบบนี้แฟนชัดๆ ผลัดกันผมอยู่บนเป็นคน b2b บ้าง โคตรฟินฮะ
เกือบไม่รอด อาศัยความอึดเข้าว่า จับน้องนอนคว่ำ b2b ลุกเข้าไปต่อ
จังหวะ b2b หันหลัง นี้โคตรๆฟิน น้องรุ้งจัดการกดปืนพกผมลงไป
ให้อยู่ในตำแหน่งบีบรัด จังหวะนี้ชอบมาก เพราะอารมณ์แบบนี้น้องจัดให้เราจริงๆ
ต่อท่านี้ไม่นาน ผมยอมแพ้ไปครับ เวลาเหลือไม่มาก ก็ไปอาบน้ำอีกรอบ
น้องก็ยังตั้งอกตั้งใจบริการแบบเต็มที่จริงๆครับ
เสร็จแล้วก็มาให้ผมนอน แล้วบีบนวดให้หายเมื่อยซักแปปก็จะหมดเวลา
แต่งตัวนั่งพักเหนื่อยก็ต้องกลับซะแล้ว รอบหน้าถ้าไม่มีน้องใหม่ๆ
ผมจะมารอบสามอย่างเเน่นอน ^^
ใครอยากได้ฟิวแฟนตัวเล็กๆ บริการดีๆ ชี้เป้าให้เลยครับ
อาบน้ำสะอาด
b2b ดีเยี่ยม ถึงขนาดต้องกลับมาซ้ำ
10/10 คร้าบบบบ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ซ้ำรอบสอง น้องรุ้งทอง @ lovely spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2017, 08:58:18 PM »
 :85: