ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำน้องเพลินอีกครั้งประทับใจยิ่งกว่าเดิม funky spa  (อ่าน 1459 ครั้ง)

ออฟไลน์ nudjintoh

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 15
น้องเพลินเป็นนางฟ้าอีกคนหนึ่งที่ผมประทับใจเธอทุกเรื่อง หุ่นจัดว่าเพอร์เฟ็คมาก ๆ หน้าตาจัดว่าดูดี ผิวพรรณขาวโอโม่เลยครับ แถมลีลาน้องฝึกมาเหมือนนางเอกเอวีเป๊ะ วันนี้ได้โอกาสผมมาแบบไม่ได้หมายปองจองใคร พอได้ยินว่าน้องเพลินพึ่งมาถึง (จริงๆน้องนอนร้านครับ) ผมเลยขอขึ้นสวรรค์กับน้องอีกสักหน ผมรอน้องแต่งองค์ทรงเครื่องอยู่นานพอสมควร น้องบอกทีหลังว่าแอบงีบมา เพราะพักผ่อนน้อยตั้งแต่ช่วงสงกรานต์ น้องมาในชุดเซ็กซี่ขยีใจคือเสื้อยืดกางเกงขาสั้น มันขยี้ใจตรงหน้าอกน้องนี่แหละ อวบอูมเต็มๆ ขาอ่อนที่ขาวโอโม่เห็นแล้วหื่นขึ้นเลยครับ ผมขอปล้ำน้องทันที เหมือนของมันเคยๆ น้องก็หื่นตอบพอได้เลยครับ รับได้ดีมาก ๆ ผมไม่พูดพล่ำทำเพลง ขอกินหอยก่อนเลย หอยน้องสวยงามสีแดงสดใสไม่มีคล้ำเลยครับ ผมดูดไปก็ถลกเสื้อน้องพอเสื้อหลุดผมอดใจสั่นไม่ได้ นมน้องสวยเหมือนเดิม ผมทั้งดูดหอยสลับหน้าอก ใจอยากกินทั้งตัวเลย พอได้จังหวะน้องก็กลับมาเป็นฝ่ายรุก น้องหื่นสุดๆระดมโจมตีน้องชายผมเลยครับ ตอนแรกใช้ลิ้นก่อนจากนั้นก็หายเข้าไปหมดเลย น้องทำได้เสียวสุดๆ ไม่น่าเชื่อเลยหน้าตาสวยๆอย่างน้องลีลาจะดุเด็ดและใจกล้าทำให้ผมขนาดนี้ ผมทนไม่ไหวแล้วจึงขอน้องสุดซอยเลย พอโหลดcd ได้ที่ก็จัดท่าเบสิค น้องคงจินตนาการว่าเล่นหนังเอวี ร้องเหมือนนางเอกเป๊ะเลย มีเหมือนร้องไห้ด้วย สิ่งที่ผมชอบอีกอย่างของน้องคือชวนผมเปลี่ยนท่า น้องบอกว่าทำข้างหลังบ้าง ผมก็จัดซิครับ ก้นน้องสวยนิ่มบีบมันมือมาก ๆ ท่านี้ผมทั้งบีบก้น ทั้งบีบนมมันมือสุด ๆ จนสุดท้ายน้องก็มาเผด็จศึกผมในท่าหนุมานขย่มตอ น้องขย่มขึ้นสุดลงสุด เอวดีมาก ๆ เหมือนนักเต้นระบำสะโพกเลย น้องสายก้นจนผมเสียวไปหมด ผมทนไม่ไหวจริงๆ ปล่อยออกมาเต็มๆ แต่น้องแกล้งผมไม่ยอมถอนออก โยกต่อจนผมเสียวสุดๆ จนน้องแตกในที่สุด คุ้มค่าทุกนาทีจริงๆครับ น้องเพลิน Funky spa บันทึกชื่อนี้ไว้เลย

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ซ้ำน้องเพลินอีกครั้งประทับใจยิ่งกว่าเดิม funky spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2017, 08:55:17 PM »
 :84:

ออฟไลน์ Romeo Montague

• Fuck Play Love...
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
  • Love is Forever but Sex is Not
Re: ซ้ำน้องเพลินอีกครั้งประทับใจยิ่งกว่าเดิม funky spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2017, 11:02:58 PM »
อ่านแล้วเพลินจริงๆ แฮะ น่าไปหวดบ้าง...

:87: :87: :87:

ออฟไลน์ pickup

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 02:50:11 PM »
 :013:

ออฟไลน์ wolverine

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 12:39:49 PM »
น้องเพลินสายรุกครับ ขวัญใจผมเลย