ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เป็นคนแรกของน้องใหม่ น้องนับตังค์(S247)@Funky ได้ทั้งบู๊ ได้ทั้งหวาน งานอย่างเมีย สวรรค์ชัดๆ  (อ่าน 1496 ครั้ง)

ออฟไลน์ G4OL4D

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
เวลาเหงาทีไร หัวใจมันพาไป Funky ทุกที
วันนี้prบอกมีน้องใหม่เพิ่งมาด้วย วันแรกเลย
ชื่อน้องนับตัง หน้าหวาน ตัวเล็ก บางกรอบ
แต่นมนี่ล้นเสื้อออกมาเลย แท้ไม่แท้ไม่รู้ ดูไม่เปง
รู้แต่ว่ายังกะมีแม่เหล็กฝังไว้ในนม มันคอยดูดมือผมไปหาตลอด
น้องเพิ่งมาร้านยังไม่ถึงชั่วโมงเลย
ใหม่ขนาดที่น้องถามprว่า ทางไปห้องหอไปยังงัยเลยอะ
Pr เลยบอกว่าให้ตามพี่เค้าไปเด่วเค้าพาไปเค้ามาบ่อย
แหมบ่อยเบ่ยไรกัน ตั้ง7วันกว่าจะมาซักทีนึง
จ่ายตังเสร็จเลยบอกน้องตามมา เราเลยเดินออกประตูหน้า
เออตามมาจริงเว้ย ใหม่จริงๆ
ร้านนี้ทางไปห้องอยู่ประตูหลังจ้า น้องก้อตามต้อยๆมา(ต้อยนี่ใครวะ)

จริงๆน้องใหม่นี่ผมกลัวนะ กลัวงานไม่ได้ดั่งใจเรา หรือข้อแม้เยอะอะไรงี้
แต่กะนับตังนี่ไม่ผิดหวังเลย
น้องfriendly มากกก ชวนคุยได้เก่งเลย
แถมยังตั้งใจเอาอกเอาใจเราสุดๆ
หยิบแก้วน้ำมาป้อนให้ถึงปาก
ถอดเสื้อ ถอดกางเกงเอาไปแขวนให้
อาบน้ำนี่น้องถูให้ทั่วทั้งตัว
ทั่วขนาดก้มเอาสบู่ไปถูให้ถึงเล็บเท้าเลยคับ
ผมเลยบอกไม่ต้องขนาดนั้นแม่คุณเอ๊ย ถูเน้นเฉพาะบางจุดก็พอ
น้องเลยจัดให้ถูไปชักไป ใช้ทั้งลักซ์ทั้งโชกุบุสสึ
ผมเลยบอกอย่าถูมาก เด่วสบู่เหลวยี่ห้อที่3ในตัวผมไหล

พอๆเช็ดตัวมาเตียงเลยเหอะ นอนให้น้องนวดนิดนึง
นวดไม่นวดเปล่าเอานมถูหลังด้วย ขึ้นเลยผม
ไม่นวดแล้วเลยพลิกหงายเลย
หลังจากนั้นนางเอกหนังบู๊ก้อเข้าสิงตัวน้อง
น้องประกบปากผมแล้วรัวลิ้นพร้อมเสียงลมหายใจ
ลิ้นค่อยๆเลื้อยไหลไปข้างล่างเรื่อยๆ
ผ่านหัวนมที่ กม.2 และสะดือที่ กม.4
แล้วอยู่ดีๆเหตุเกิดที่ กม.6 น้องชายผมหลุดหายไปทั้งอัน!!!
เชดโด้เจอน้องสดให้ โอ้ยเล็บตีนนี่จิกเตียงเลยครับ
ก้อไม่ได้คิดว่าได้เปิดน้องใหม่แล้วยังได้ถึงขนาดนี้ เปรมเลยผม
ปล่อยน้องกินติมซักพัก เลยเรียกน้องๆกลับขึ้นมาข้างบนได้แล้ว
อย่าอยู่ล่างนาน เด่วมีรถมาจอด
น้องก้อขึ้นมานั่ง เราเลยลุกขึ้นนั่งขึ้นไปชิมนมน้องด้วย
แล้วจะบอกว่าตอนนี้น้องหื่นสุดๆ ปากผมนี่ไม่ได้ว่างเลย
โดนปากน้องประกบมิดตลอด
ซักพักน้องก้อจิกหลังแล้วบอกหนูนำไปก่อนแล้วนะพี่
เลยให้น้องพักเหนื่อยนิดนึง แล้วขอตามไปบ้างแบบเต็มสูบ
แล้วก้อตามน้องไปติดๆ ล้างตัวเสร็จมานั่งกอดน้องต่อ
น้องก็เอาใจเต็มที่ ชวนคุย ทั้งจุ๊บหน้า จุ๊บแก้ม เอาน้ำมาป้อน
โหยทั้งเอาใจ ทั้งงานเมียขนาดนี้
อยากเอามาเปลี่ยนกะที่บ้านจิงๆเล้ยยยยย
ก่อนกลับก้อทิปน้องตามระเบียบ
อยากให้มาบ่อยๆ จะได้มาซ้ำอีก
น้องบอกเพื่อนน้องเค้าก้อน่ารักนะ อยากให้พี่ลอง
แหมเชียร์ซะขนาดนี้ จะไปขัดคำสั่งน้องได้งัย
แต่อีกตั้งนานกว่าพี่จะมาอีกที ต้องรออีก 7 วันโน่นแหนะ
อีก7วันแล้วเจอกันน้าาาาา

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 29