ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ทอนกันสุดๆกระจุยกระจายกับ น้องเเล๊กโตส Funky spa  (อ่าน 1339 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายสตีฟ

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
                              วันนี้ขอนำเสนอน้องคนนึงครับ ชื่อ น้องแล๊กโตส  Funky spa ครับ ผม ได้ติดตามมาซักระยะนึงครับ ได้ดูการบ้านของน้องมาบ้าง ได้ข้อมูลมาว่า น้องเป็นดาวรุ่งเลยครับ กำลังเรียนมหาวิทยาลัย อนาคตอาจเป็นอาชีพที่เกี่ยวข้องกับหมอ   งานบริการดี  มีความตั้งใจ  จัดเต็มให้ทุกคนแบบว่าเต็มร้อย มันจึงเป็นโอกาสที่ดีครับที่จะได้มาลองน้องใหม่อีกคน  เพราะปกติแล้วผมแทบไม่เคยได้มาลองน้องใหม่ๆเลย   และครั้งนี้ได้ไลน์บอกที่ร้านกับการเลือก น้องแล็กโตส ผมก็มีความมั่นใจอย่างเต็มที่ว่า น้องคนนี้แหละจะทำให้วันนี้เป็นอีกวันที่คุ้มค่าและประทับใจ l
                มาถึงที่ร้านประมาณห้าโมงครับ ทักทายกับ pr  คนเก่ง เหมือนเดิม จิบน้ำรอซักไม่เกินสามนาที น้องก็ออกมาต้อนรับ   น้องขอเวลาแป๊ปนึงครับ เพื่อจะตระเตรียมอุปกรณ์ เห็นครั้งแรกก็ต้องบอกเลยว่า  น้องแล็กโตสน่ารักครับ  รูปร่างเพรียว  หน้าอกสวยแบบได้รูป ผิวพรรณขาวเนียน  ช่วงเอว สะโพกและบั้นท้ายรวมไปถึงเรียวขา ไม่ต้องพูดถึงครับ เข้าคอนเซปนางแบบย่อมๆเลย  เมื่อถึงห้อง ผมได้พูดคุยกับน้อง  น้องเป็นคนพูดจาดีไพเราะ เป็นกันเองมากๆราวกับรู้จักกันมานาน  สุภาพเรียบร้อยตามแบบฉบับหญิงไทย ดูดีมีสเน่ห์
                น้องชวนไปอาบน้ำ ผมก็รู้สึกเขินๆอายๆอย่างบอกไม่ถูก เเต่ใจจริงก็อยากจะเชยชมร่างกายของน้องเค้าเต็มที ผมก็ไม่รอช้าเพราะน้องเค้าถอดเสื้อผ้าล่วงหน้าไปก่อนเเล้ว เดี๋ยวจะไม่ทันการ น้องเนื้อตัวดีมากๆ ไฟหน้าไม่เล็กเเละไม่ใหญ่ กำลังน่ากิน จุกก็ดูสวย  สะโพกบั้นท้ายสวยงามมากๆ  น้องพิถีพิถันมากๆในการอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ผมสะอาดมากๆ ถูทุกส่วนเท่าที่จะถูได้โดยเฉพาะๆตรงนั้น....โดนทีไรเป็นอันได้เสียวเเละ เกือบกระตุกทุกที น้องชักธงขึ้น-ลงไปมา ผมเสียวมากจนเกือบจะเสร็จไปก่อนน้องเเล้ว เเต่น้องก็คุมได้อย่างดีเยี่ยม ส่วนมือผมก็เล่นซนกับไฟหน้าเเละจิ๊มิของน้องไปเรื่อย ขอบอกเลยว่าเป็นอะไรที่ได้ฟิวสุดๆ
                 อาบน้ำเสร็จมาต่อกันที่เตียง ผมก็กำลังจะเตรียมนอนคว่ำเหมือนที่เคยทำ ที่ไหนได้น้องบอกว่า "ให้นอนหงายเลย จัดก่อนเลยพี่ รอบเเรกเอาเเบบเมๆเลย " น้องค่อยๆบีบเจล ชโลมไปทั่วร่างกายของตัวเองจนทั่ว เเละต่อด้วยชโลมบริเวณเนินหน้าอกของผมจนทั่วเช่นกัน หลังจากนั้นก็ไล่มาจนถึงต้นขา เเขน จนไปจบที่น้องชายของผม น้องค่อยๆบิ้วด้วยปั่นไปมาเเละชักธงขึ้น-ลงเบาๆกับน้องชายผม เสียวสุดๆจนตัวเกร็ง หลังจากนั้นน้องบรรจงจูบเบาๆที่เนินปากของผมเเละดูดบริเวณหัวนมซ้ายขวา โดยที่มือของน้องก็ยังคงเล่นซนกับน้องชายของผมไม่ขาดสาย ไม่นานไฟหน้าน้องก็ถูไปมากับน้องชายผม นิ้วผมก็ไม่รอช้าเริ่มจิ้มเเละเเหย่ไปมาเป็นจังหวะในจิ๊มิของน้อง ไม่นานนักก็เริ่มเเฉะๆ น้องเริ่มร้องครางออกมาในลำคออย่างได้อารมณ์สุดๆ นัวกันอยู่พักใหญ่จนได้ที่ ผมก็เลยขึ้นคร่อมเอาน้องชายให้น้องชิมบ้าง แป็ปเดียวน้องชายผมหายเข้าไปในปากอันนุ่มนวลของน้อง  น้องทำได้เสียวมากๆครับ จนเกือบจะพุ่ง  ทนไม่ไหวครับ อารมณ์มาทั้งคู่ โหลดซีดีใส่น้องชาย จากนั้นซอยกันในท่าเบสิก ผลัดกันรุกผลัดกันรับ น้องร้องได้อารมณ์สุดๆจนต้องพาน้องมาหน้ากระจก มาจบที่ท่า Doggy ท่าประจำของผม ในที่สุดผมก็เสร็จไปตามระเบียบ  เเละคิดว่าน้องก็น่าจะเสร็จไปเหมือนกันเพราะกระตุกไปหลายที  น้องตามใจเเบบสุดๆ เเล้วเราก็พากันไปอาบน้ำล้างตัวให้สะอาด กลับมาอีกทีน้องก็นวดให้เเบบผ่อนคลาย น้องนวดสบายมาก น้ำหนักมือที่กดลงไปนั้นดีเยี่ยมมากๆ นวดไปนวดมาอารมณ์เริ่มขึ้น น้องชายเริ่มขยายตัวพร้อมลุย  น้องบิ๊วให้อีกรอบ  วักได้เสียวมากๆจนน้ำพุ่งกระจายเลอะเต็มตัวน้อง จากนั้นพากันไปอาบน้ำล้างตัวอีกรอบ ผมเชื่อสุดๆเลยว่าน้องนี่อนาคตไกล ตั้งใจทำงานมากๆ และอีกไม่นานน้องแล๊กโตสจะเป็นอีกคนที่  Funky spa จะขาดไม่ได้สุดๆ 555 และอาจจะเป็นสายบู๊ได้แน่ๆในอีกไม่นานนี้ สุดยอดครับ ขอบคุณร้าน  ขอบใจน้องมากๆกับครั้งนี้  ทอนสุดๆเลยครับ ครั้งหน้าถ้ามีโอกาสได้เจอน้องอีก ผมก็คงต้องมาซ้ำอย่างเเน่นอน     

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2868
Re: ทอนกันสุดๆกระจุยกระจายกับ น้องเเล๊กโตส Funky spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 07:33:03 PM »
คนนี้ก้ที่รัก  :044:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ทอนกันสุดๆกระจุยกระจายกับ น้องเเล๊กโตส Funky spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 08:06:26 PM »
 :84:

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 05:54:15 AM »
เยี่ยมเลยครับ ต้องหาโอกาสไปอีกซะแล้ว

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 27, 2017, 01:16:35 PM »
เสียดายนานๆ มาที  :004: