ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดเต็มเเบบประทับใจ กับครั้งที่ 4 น้องอุ๊บอิ๊บ Lovely spa  (อ่าน 935 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายสตีฟ

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
      ผมมาเจอน้องอุ๊บอิ๊บเป็นครั้งที่ 4 เเล้ว 3 ครั้งที่ผ่านมาผมสุขเสมอ เเต่ก็ไม่ได้เจอน้องหลายเดือนเเล้ว อยากบอกว่าคิดถึงน้องสุดๆเเล้วผมก็มักจะเลือกวันศุกร์เพราะมันเหมาะสมด้วยจังหวะและเวลา เพราะเป็นวันสิ้นสุดในการทำงานของทุกๆสัปดาห์ อีกทั้งยังได้หยุดวันเสาร์อาทิตย์ด้วย 555 สำหรับน้องอุ๊บอิ๊บคนนี้ ผมเป็นลูกค้าประจำของน้องก็ว่าได้  ผมมาตามนัดอย่างตรงเวลาแป๊ะๆไม่ขาดไม่เกิน มาถึงก็ทักทายกับ Pr ตามธรรมเนียม จิบน้ำเก๊กฮวยรอซักประมาณ 5 นาที น้องก็ออกมารับครับ เมื่อเห็นแล้วพรางคิดในใจเลยว่า โอ้โหสมกับการรอคอยจริงๆครับ น้องสวยและน่ารักเอามากๆยิ่งเจอยิ่งสวย วันนั้นเธอใส่เสื้อยืดรัดรูปสีออกเข้มๆ กางเกงยีนตัวน้อยๆ การแต่งตัวของน้องในวันนั้นยิ่งส่งให้อารมณ์ผมพลุ่งพล่านจริงๆขอบอกอีกครั้งว่า สไตล์แบบน่ารักเลย  ผมยาวสลวย  ช่วงเอวและช่วงเรียวขาดูดี เนียนและสมส่วนเอามากๆครับ จากการประเมินในเบื้องต้น น้องอกสวยเด่นเป็นสง่าครับ น้องพาเดินขึ้นไปที่ห้อง ระหว่างเดินน้องเป็นคนที่พูดจาดีเหมือนเดิมครับ เสียงน่ารักแบบสไตล์เด็กเลย อะไรทำนองนั้น  แต่ก็มีเสน่ห์ในตัวเอง เป็นแบบสไตล์ที่บอกเลยว่าโดนใจผมตลอดจนครั้งนี้เลยครับ
           ตัดมาถึงห้องน้องวางอุปกรณ์ในการนวดไว้ที่เตียง แล้วก็เริ่มจะเปลื้องผ้าออกจากกาย ระหว่างนั้นผมก็ถอดเสื้อผ้าไปพร้อมกับน้อง ตาผมก็ชำเรืองมองไปด้วยอย่างตื่นเต้น ท่ามกลางห้องพิเศษ แสงไฟสีส้มอ่อนๆ  ไม่อยากจะบอกเลยครับ น้องสวยและน่ารักไปทั้งตัวจริงๆ เจอกันมาสามครั้งยังตื่นเต้นอยู่เลย รูปร่างผิวพรรณดีเอามากๆเหมือนตอนประเมินข้างต้นจริงๆ ช่วงแขนช่วงขาเรียว สะดุดตาจริงๆก็ตรงจิ๊มิของน้องนั่นแหละ สวยมากๆเลยทีเดียว มีขนดกดำปกคลุมอยู่เป็นรูปสามเหลี่ยมเลย ดูแล้วไม่รกตา งามจริงๆ น้องเริ่มปรับอุณภูมิของน้ำในฝักบัว พอได้อุณภูมิที่เหมาะสม น้องก็เริ่มบรรเลงเลย ถูไปอย่างช้าๆไม่รีบไม่ร้อน แต่ก็ละเอียดเพราะน้องถูทุกๆส่วนเลยครับ โดยเฉพาะตรงน้องชายของผม ดูน้องจะถูมากเป็นพิเศษ พาให้อารมณ์ขึ้นแบบสุดๆเกือบจะกระตุกไปหลายครั้ง อาบน้ำไปคุยกันไป ผมแทบอดใจไม่ไหวกอดน้องไปซักสองที มือก็ซนพรางลูบไล้ตัวน้องไปด้วย ก้นน้องนิ่มและสวยงามดี ไม่มีริ้วรอยอะไรเลย เนียนแบบสุดๆ สุดท้ายก็อาบน้ำเสร็จ พากันเดินออกมาที่เตียง น้องให้ผมนอนคว่ำก่อนแบบไม่ต้องรีบร้อน นวดไปเรื่อยๆ คุยกันไปตามประสาคนคุ้นเคย น้องนวดได้ดีพอสมควรนะครับ มือนิ่มดี กดไปที่ตัวแล้วน้ำหนักกำลังพอดี ผ่อนคลายแบบสบายๆ ไม่นานนักน้องก็ให้ผมนอนหงาย ค่อยบีบเจลโชลมไปทั่วทั้งร่างกายผม ซักพักเดียวน้องใช้โอกาสนี้เข้าจู่โจมเลย น้องเริ่มจับน้องชายผมที่กำลังแข็งและตื่นสุดๆเล่นกับมือน้องไปมา ปั่นไปเรื่อยๆพร้อมกับโน้มตัวมาจูบที่หน้าอกทั้งสองข้างของผม ลิ้นน้องเริ่มทำงานหนักขึ้น ผมตื่นเต้นจริงๆแทบจะขนลุกไปทั้งตัวเลย ในขณะที่กำลังเสียวๆกันอยู่มือน้องก็ไม่ยอมปล่อยให้น้องชายผมเดียวดายเลย น้องยังคงปั่นไปเรื่อยๆแบบเนิบๆ ผมตัวเกร็งครับไม่ไหวแล้ว มือผมก็เริ่มทำงานเช่นกันบีบไปที่หน้าอกของน้อง จับไปที่ก้นนิ่มของน้องบีบไปบีบมาแบบได้ฟิวสุดๆ น้องเริ่มเดินเครื่องมากขึ้น นั่งบนตัวผมใช้จิ๊มิถูไปมากับน้องชายของผม ขนดกดำของน้องเริ่มแฉะ ไหลลื่นไปด้วยเจล ยิ่งทำให้การถูดียิ่งขึ้น น้องเริ่มเร่งสปีด มือสองข้างก็สาวไปพร้อมกัน ทั้งโยกทั้งสาว มันทำให้ผมยิ่งเสียวแบบทวีคูณ ไม่นานนักผมก็ไม่ไหว ขอพ่ายแพ้แบบโดนน๊อคเลย พุ่งแบบชนิดที่ไกลมากๆเยอะจนแทบจะหมดตัวเลย เสร็จไปซักแป๊ป นอนพักกันซักครู่ หลังจากนั้นพากันไปอาบน้ำ แล้วก็มานอนกอดกันคุยกันอีกซักพัก น้องก็ไม่รอช้าบิ้วผมอีกรอบ จนน้องชายผมแข็งและตั้งชูชัน น้องจัดการรอบสองนี้ไม่ต่างจากรอบแรกเลย มาตรฐานงานนั้นดีเยี่ยมไม่มีขาดตกบกพร่อง คะแนนความเสียวของผม ถ้าเต็มสิบก็ให้สิบเลย เล่นเอาซ่ะหมดเรี่ยวหมดแรง เดินตัวลอย เป็นอีกวันที่สบายตัวจริงๆ จนต้องกลับบ้านมาชาร์ทก่อน หักโหมไปเดี๋ยวจะแย่ 5555 สรุปน้องอุ๊บอิ๊บคนนี้ดีจริงๆครับ ดีทั้งรูปร่างหน้าตา ผิวพรรณ เป็นอีกครั้งที่ได้ขึ้นงานกับน้องที่สวยมากๆที่สุดครั้งนึงเลยก็ว่าได้ และงานก็ดีไม่แพ้กัน ไม่ได้บู๊ล้างผลาญ นัวเนียได้เป็นไปตามอารมณ์จริงๆ ผมขอการันตีเลย 4 ครั้งของผมน่าจะพอการันตีถึงคุณภาพได้นะครับ ยิ่งใครที่ชอบสไตล์เอนเตอร์เทรนน่ารักๆแบบฟินๆรับรองว่าถูกอกถูกใจแน่ๆครับ ต้องมีซักวันที่ผมต้องย้อนกลับมาตีตราจองน้องอีกแน่ๆ ผมขอฝากนอุ๊บอิ๊บคนนี้อีกครั้งด้วยนะครับ น้องเป็นคนมีความตั้งใจมากๆครับ  ใครก็ตามที่รักเด็กๆอยากสนับสนุนเรื่องการศึกษาก็ขอเชิญเลยนะครับ   รับรองเลยว่าเจ๋งงงงงงงงงงงงงงงง..........

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48