ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่คิดว่าจะได้เจอหนึ่งในสิ่งที่ดีที่สุดทีเคยเที่ยวมา คาริสา@StorySpa+ปลาด็อกกี้  (อ่าน 5729 ครั้ง)

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่าได้รู้จักเพื่อนสมาชิกท่านนึงในเว็ปนี้คุยกันถูกคอดีเลยแนะนำร้านประจำร้านนึงของเค้าให้คือ Story Spa(งามวงศ์วาน) ฟังแล้วผมก็คิดว่าน่าสนใจดี

เลยแอดไปสอบถามที่ร้านดูเค้าแนะนำดีมากๆแต่ผมก็ยังไม่ได้ไปเพราะว่าไกลพิกัดจริงๆครับ แต่เมื่อคืนพี่PRสาวสุดสวยทักมาด้วยความสุภาพว่ามีน้องงานแรงมากๆ

นานๆจะมาทีแนะนำให้ผมฟัง ตอนแรกกะว่าจะไม่ไปเพราะร่างกายช่วงนี้เพลียจริงๆพักผ่อนน้อยและรู้สึกว่าไม่พร้อมเลย แต่เมื่อได้เห็นรูปน้องคาริสา...ทำให้เปลี่ยนใจทันที

ลองไปดูสักครั้งดีกว่าความรู้สึกมันบอกผมแบบนั้น ไม่รู้ทำไมแต่เซ้นมันบอกว่าต้องไป เลยไปแบบเพลียๆจากงานทั้งวัน ไปถึงร้านตี 2 พอดี

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
พอเจอตัวจริงน้องแบบว่า เฮ้ยยย สวยอะ คมเข้มจมูกโด่งมากๆหน้าตาอย่างกับนางเอกหนังBollywoodไงงั้นเลย น้องยิ้มแย้มดีมาก

คล้ายๆ พิงค์กี้ สาวิกา เหมือนกัน ตอนน้องพาเดินขึ้นห้องความรู้สึก first impression ของผมบอกได้ทันทีเลยว่าน้องคนนี้ต้องทอนกระจาย

จริงๆก็ไปมาหลายร้านนะช่วงนี้แต่ไม่มีน้องคนไหนทำให้รู้สึกได้แบบนี้เลย(คนที่เซ้นบอกว่าดีล่าสุดน่าจะลูกโป่ง hermes แต่ก็ยังไม่รู้สึกแรงเท่าน้องคาริสาในวันนี้)

น้องมีรอยสักตามที่เห็นแต่แรก เยอะอยู่เหมือนกัน แต่สำหรับผมไม่มีปัญหา ชอบนักแลสาวๆรอยสักเนี่ย เจอทีไรถูกชะตาทุกคน

• *
น้องเนื้อตัวดีมากครับ เนื้อแน่นสไตล์หุ่นนักกีฬาเลย(น้องเล่นวอลเล่ย์บอล) ผิวขาวเหลืองจริงๆ ไฟหน้าโมมาแต่นิ่มสุดๆทรงสวยงามเลย

จุกใหญ่เต็มปากเต็มคำ ตอนแรกเห็นหน้าน้องเข้มๆนึกว่าจะขรึมๆ ที่ไหนได้พอคุยๆกันไปมาน้องออกแนวตลกๆฮาๆเลย ทำให้ผมหายเกร็งเลยตอนนั้น

อย่างที่บอกน้องรอยสักค่อนข้างเยอะอยู่ทั้งหน้าและหลัง แต่ขอน้องมาเรียบร้อยเดี๋ยวพี่เซ็นเซอร์ให้ครับผม

• *
ตอนอาบน้ำเริ่มถูกเนื้อตัวกันมากขึ้น สบตาน้องแล้วรู้ได้เลยทันทีน้องคือสายไฟเตอร์แน่นอน !! คิดยังไม่ทันขาดคำ

น้องจู่โจมผมก่อนแบบไม่ทันตั้งตัวดูดเข้าไปเต็มปากทั้งๆที่ยืนอาบน้ำอยู่ เล่นเอาแข้งขาอ่อนไปในทันที

สัมผัสที่น้องดูดแบบมีจังหวะ ผ่อนหนักผ่อนแรง มันช่างฟินดีจริงๆ

• *
พอเริ่มคุ้นชินกันมากขึ้น ทำให้รู้ว่าน้องชอบบุกครับ บุกๆๆๆๆ น้องไม่ชอบรับเลยจริงๆ น้องขอบุกอย่างเดียว 555+

เออนานๆจะเจออะไรแบบนี้สักที นี่คือสายบู๊ตัวจริงเลยนะเนี่ย ขนาดวันนี้ผมเพลียมากๆแต่น้องช่วยบิ้วช่วยทำทุกอย่างจริงๆครับ

ยิ่งกว่าประทับใจเลยแหละวันนี้ น้องมีลิมิทบ้างแค่ไม่ชอบจูบเท่านั้น ที่เหลือบริการดีเกินบรรยายครับ

• *
หลังจากนั้นคงไม่ต้องเดาว่าจะเกิดอะไรขึ้น  นี่คิอสิ่งทีคุ้มค่าที่สุดที่ผมได้เจอ

• *
ถ้าคนที่ไม่ชอบรอยสักผ่านไปได้เลยนะครับ แต่ถ้าใครที่ชอบหรือไม่คิดมาก

รับรองว่าคุณเลือกถูกคนแน่นอน

• *
ผมคิดถูกจริงๆที่ยอมถ่อมาไกลถึงขนาดนี้ในคืนนี้ ผมได้รับการบริการที่เกินยิ่งกว่าคำว่าคุ้มค่ามากๆ

เคยคิดนะว่าน้องๆหลายคนที่เจอมาก็ถือว่างานดีสุดๆแล้ว แต่เหนือฟ้ายังมีฟ้าจริงๆ ยังมีระดับที่ดีกว่านั้นอยู่อีกขั้นในวันนี้ที่ผมได้เจอ

ผมนึกไม่ออกเหมือนกันว่าอนาคตจะมีสิ่งที่ดีกว่านี้อยู่รึเปล่า มันจะเป็นไปได้อีกเหรอ? แต่สำหรับผมตอนนี้คาริสาคือที่สุดของผมแล้ว

• *
สรุป งานน้องคาริสาในค่ำคืนนี้ ยอดเยี่ยมที่สุดครับกับการบริการด้วยใจของเธอขนาดนี้ ผมถามเธอว่าทำไมบริการดีจัง

เธอตอบกลับมาว่าก็อยากให้แขกที่มาเที่ยวมีความสุข ไม่อยากให้เครียดกลับไป แค่ประโยคนี้เธอก็เข้ามาอยู่ในดวงใจผมแล้วครับ

ขอบคุณPRพี่นางจริงๆที่แนะนำให้ผมมาได้เจอน้องคาริสาในคืนนี้ครับ ตอนเดินลงมาเชื่อมะPRแนะนำน้องคนอื่นๆให้ผมดูว่าชื่ออะไรกันบ้าง

แต่ตอนนั้นคนอื่นในร้านมันไม่เข้าหัวผมเลย คิดแต่ว่ากูต้องกลับมาซ้ำคาริสาๆๆๆๆ คิดแค่นั้นจริงๆ 555+

นี่แหละครับสิ่งที่รอคอยเที่ยวสัก 10 คนจะได้เจอ 1 คนที่คลิ๊กกับเราได้แบบนี้จริงๆ ขอให้ทุกท่านโชคดีได้เจอน้องที่ดีๆแบบที่ด็อกกี้ได้เจอในวันนี้นะครับ

• *
แถมอีกนิด

-น้องคาริสานิสัยน่ารักมาก ตอนลงมายังมีถามอีกว่าผมจะกินน้ำอีกมั๊ย(สงสัยแอบอ่านการบ้านเก่าเรามา...เอ้ยไม่ใช่ละ 555+)คือน้องเอาใจใส่แขกดีจริงๆครับ

-ร้านนี้ไปครั้งแรกประทับใจเลย ห้องรับแขกกว้างสวยดีมีสไตล์ PR ยิ้มแย้มแจ่มใสครับเจอหน้ามีทักทายคุยกันก่อน ไม่ใช่เจอหน้าประโยคแรกขอเงินเลยแบบบางร้าน

-ห้องขึ้นงานก็แจ่ม ส่วนที่เป็นมุมเตียงอาจไม่กว้างมากแต่ดูไม่อึดอัดครับ เพราะเค้าตกแต่งดีดูลงทุนอะห้องไม่ดูโล่ง ไฟสว่างสะใจเลยชอบๆๆๆ

-ห้องอาบน้ำ กว้างสุดๆเข้าไป 5 คนยังได้สบายๆ มีชักโครกในตัวด้วย