ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้อง ไมกี้ Lovely Spa น่ารักที่สุดดด  (อ่าน 866 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ขวัญ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
สวัสดีครับ การบ้านย้อนหลังช่วงสงกรานต์ให้น้องไมกี้ครับ
ติดตามเฝ้ารอน้องไมกี้มานานมากกกกกก เกือบๆสองเดือนได้ แต่เวลาคลาดกันตลอด
เพราะส่วนใหญ่น้องมาแค่ตอนกลางวัน พอเลิกงานน้องก็กลับไปแล้ว
โชคดีวันนี้เลื่อนๆดูว่ามีใครอยู่บ้าง เห็นน้องเข้ามาพอดีรีบจองทันทีเลยครับกลัวโดนตัดหน้า

ตกลงเวลาเสร็จสรรพรีบขับรถบึ่งไปหา นั่งรอสักพักนึงน้องออกมารับ ตัวจริงน่ารักกว่าในรูปมากๆครับ (หน้าน้องคล้ายกับใหม่ดาวิกามาก)
ไม่รอช้ารีบพากันขึ้นไปที่ห้อง

นั่งคุยทำความคุ้นเคยกันพักนึง เพราะพึ่งเคยขึ้นกันครั้งแรก แต่น้องอัธยาศัยดีมากๆครับคุยเป็นกันเองสนุกสนานมาก
คุยกันพักนึงแลกเปลี่ยนเรื่องที่ชอบไม่ชอบจนพอจะรู้จักกันระดับนึงก็เลยชวนน้องไปอาบน้ำ

งานอาบน้องใช้ได้ครับ พิถีพิถันดีอาจจะมีติดขัดไปบ้างเพราะผมอ้วนตัวใหญ่แต่น้องก็ดูตั้งใจขัดถูมากๆ

อาบน้ำเสร็จไม่ทันเช็ดตัวผมก็ลากน้องมาที่เตียงแล้วละเลงลิ้นบนเรือนร่างเทอจนทั่ว
น้องงี้ครางกระเส่าตัวเกร็งเกาะแขนผมแน่น จนผมงี้ตกใจเลยครับอารมณ์ร่วมดีผิดหกะหน้าหวานๆของน้องสุดๆ

จากนั้นผมก็ลองใช้นิ้วสำรวจปากถ้ำดู ปรากฏว่าแฉะเยิ่มเลยทีเดียว แต่สอดนิ้วเข้าไม่ง่ายเลยครับแน่นมาก
ใช้หนึ่งนิ้วเขี่ยอยู่นานกว่าจะแทรกนิ่้วที่สองเข้าไปได้ ระหว่างนั้นน้องยิ่งครางเกาะแขนแน่นยิ่งกว่าเดิม
ยิ่งเมื่อสอดสองนิ้วเข้าไปได้นี่ร้องครวญครางใหญ่เลยครั้งมีกระเด้งสู้ด้วยผมรู้สึกได้ใจรัวนิ้วใส่อยู่พักนึง
ปรากฏว่าน้องเสร็จคามือเลยครับ เกร็งกระตุกใหญ๋  พอถามว่าดเสร็จเหรอมีเขินซุกหน้าหลบด้วย

ได้เรื่องสิครับ ผมเลยใส่cdแล้ววิ่งยาวจนถึงเส้นชัยเลย

แต่ยังมีนอนกอดกันอยู่พักนึงก่อนไปอาบน้ำด้วยกันอีก ฟินมากครับ มีซ้ำรอบหน้าแน่นอนถ้าเวลาตรงกันเมื่อไหร่

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ส่งการบ้านน้อง ไมกี้ Lovely Spa น่ารักที่สุดดด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2017, 09:26:23 PM »
 :81: