ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปลองร้านที่ไม่ค่อยมีคนส่งการบ้าน INLOVE น้องลาเต้ (ปลาร้าน)  (อ่าน 1697 ครั้ง)

ออฟไลน์ Enterboy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
พอดีเล็งมานานแล้วล่ะ ร้าน INLOVE อยู่ใกล้ๆที่ทำงานไม่ได้ไปลองสักที เพราะไม่เห็นมีการบ้านเลย ล่ะพอดีเคยได้ยินจากเพื่อนในเว็บนี้ว่า น้องไม่ตรงปก อย่างแรง แต่ด้วยราคาที่ถือว่าถูกมาก ในย่านแถวๆบางบอน-พระราม2 คอรส์ 1300 ชมนึง กี่น้ำก็ได้ เลยคิดในใจเอาสักหน่อย ถึงหล่นก็ไม่เจ็บมาก.

เลยเข้าๆไปส่องๆ น้องๆเจอ พีอาร์โปรโมทพอดี น้องลาเต้มาใหม่ สดๆ วันแรก อก36 ผมมันสายนมอยู่แล้วก็เลยลองสักหน่อย รอบแรกบ่ายครึ่ง เจอตัวจริง น้องหน้าตาสวยเลยใช้ได้บวกกับอากาศร้อนมากเลยไม่พูดมากเข้าไปอาบน้ำกัน งานอาบน้ำปกติ แต่ตามคอนเซ็ปผมเลยขอ1น้ำในห้องน้ำ จากนั้นออกมานวดๆพักเครื่องสักแปป น้องลาเต้คุยสนุกครับ ช่างคุย เป็นกันเอง บรรยากาศเลยเพลินๆเรื่อยๆครับ หลังจากนั้นให้ต่อน้ำ2 ฟินกลับบ้านไป.

สรุปคือไม่หล่นครับ งานอยู่ในระดับปกติสมราคา 1300แถวนี้ ผมว่าถูกมากแล้วล่ะ  :044:

ออฟไลน์ rider168

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -1
  • ต่างกรรม ต่างวาระ คำนี้ยังคงใช้ได้เสมอ ทุกวงการ
ราคานี้แค่ได้เห็น Body ผมว่าคุ้มแล้ว  :034:

ออฟไลน์ four4444

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 43
เสียดายครับ โซนนั้นหาโอกาสไปไม่ได้จริงๆ  :002:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ mmm 10

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
น่าลองไปบ้างจริงๆ ไม่ค่อยได้เข้าเส้นบางบอนสะที

ออฟไลน์ babylove

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
1,300 จริงๆใช่ไหมครับ มีจ่ายเพิ่มอีกรึเปล่าครับ จะได้ไปที่ร้านเลยถ้าราคาแค่นี้คุ้มมากๆ ตั้ง2น้ำ ชั่วโมงเดียวก็เกินพอแล้ว

ออฟไลน์ Enterboy

• *
  • Like: 4
1,300 จริงๆใช่ไหมครับ มีจ่ายเพิ่มอีกรึเปล่าครับ จะได้ไปที่ร้านเลยถ้าราคาแค่นี้คุ้มมากๆ ตั้ง2น้ำ ชั่วโมงเดียวก็เกินพอแล้ว
ไม่มีจ่ายเพิ่มครับ ราคานี้เลยแหละ แต่ได้แค่ระดับ1นะ ผมไม่ได้ขอน้องเค้าเพิ่มเติม เพราะแค่นี้ก็คุ้มแล้ว

ออฟไลน์ aka2521

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ร้านนี้ผมไปบ่อย ราคาตามนั้น แรงๆก็มี สเปย์+500    จบ+1500   

ออฟไลน์ babylove

• *
  • Like: 1
ร้านนี้ผมไปบ่อย ราคาตามนั้น แรงๆก็มี สเปย์+500    จบ+1500
ถือว่าลงตัวนะครับ เท่ากับถึงฝั่งเบ็ดเสร็จ 2,800 บาท แต่สงสัยอยู่ว่าถ้าเราเลือกแค่ระดับ 1 น้องเค้าจะหวงเนื้อตัวไหมนะ