ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้อง D266 @ Lovely Spa  (อ่าน 836 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
การบ้านน้อง D266 @ Lovely Spa
« เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 10:28:02 AM »
 Line คุณแหม่มเด้ง น้องเข้าใหม่ ใสๆ ไม่เคย ทำเอาขึ้นอีกและ นี่เพิ่งจะไปมาเมื่อวันก่อน แต่สุดท้าย จองข้ามวันเลยครับ เห็น รูปเท่านั้น สาย C โปรฟาย พริตตี้ MC งานนี้ไม่ต้องลุ้นเรื่องความน่ารัก ไปลุ้นเอาเนื่องงานอย่างเดียว  :002: ไปปถึงที่ร้านน้องนั่งรอ แว๊บแรกที่เห็นน่ารักเว้ย ขาวๆ เด็กๆ จ่ายต่าสินสอดแล้วนั่งรอ ขึ้นงาน แป๊บเดียว  :044:

มาที่ห้องน้องคุยดี น่ารัก เอาใจใช้ได้ครับ แต่น้องดูจะกังวล เรื่องหน้าอกไปนิดนึง เลยทำให้ขาดความมั่นใจ ต้องบอกกันไป หน้าอกไม่เน้นเท่าไหร่ อย่าไปคิดมาก  :034: ชวนน้องอาบน้ำ งานอาบน้ำ ดูจะมาตรฐาน ทั่วไป เพิ่งจะวันที่ 2 สอนโน่น สอนนี่กันไปครับ งานนวด พอได้ๆ เพราะน้องพอนวดแผนไทยเป็น แต่ไม่ใบ่ว่าเก่งนะครับ พอได้ๆ งานบิ้ว อันนี้ยังฝืน เกรงๆ ไม่บุกอะไรมากๆ ปล่อยให้น้องลองทำให้หมดวิชาที่มี  :002: อาจจะใหม่ วิชายังไม่แก่กล้า ชงเองกินเองน่าจะเหมาะ งานรับน้องตามใจนะครับ จุบปาก ท่าไหน ไปไหน ได้หมด จนผมต้องบุกเอง ปิดเกมส์เอง ... ฟินกันไครับ  :044:

ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานนี้ได้ฟิวเด็กใหม่ๆ งานไม่เคยๆ เนื้อตัวแจ่มมากๆ ครับ ขอบคุณ PR แหม่มนะครับ แจ้งข่าวกันตลอด อดใจไม่ไหวซักที และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วยลดการบ้านตลอดเลยนะครับ  :048:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: การบ้านน้อง D266 @ Lovely Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 10:46:25 AM »
 :032: