ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับไปเยือน elite อีกครั้งกับน้อง เจ เจ แสนน่ารัก  (อ่าน 1006 ครั้ง)

ออฟไลน์ ahoy156

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 17
ผมเลิกส่งการบ้านมา น่าจะเกินปีนะครับ ครั้งสุดท้ายตั้งแต่บอร์ดเก่า....

เกือบๆจะเลิกลาวงการไป เพราะเบื่อๆ ไม่ค่อยเจออะไรที่ปิ๊งๆ เหมือนยุคก่อน

ห่างหายไปเกือบปี ความที่รถติดมากวันก่อนเลยหวนกลับไปร้านพี่หมีอีกรอบ หลังจากคุยไลน์กันเล็กน้อย สนใจน้อง เจ เจ เห็นว่ามาไม่นาน ... ก่อนเข้าไปก็ทำใจนิดหน่อย เพราะเดี๋ยวนี้ใหม่ที่นี่ เก่าที่อื่นกันเต็มไปหมด

แว่บแรกที่เจอ น้องดูเรียบร้อย น่ารักดีแฮะ ... ถูกใจครับ พริตตี้นางแบบไม่ใช่ทางผม ผมชอบออกใสๆสักหน่อย ... น้องเริ่มอาบน้ำให้หลังจากพูดคุยละลายพฤติกรรมกันไปบ้าง ก็ดูเรียบร้อยดีครับ ... อาบน้ำไม่มีอะไรน่าตื่นเต้น

พอมาที่เตียงนอนกอดกันสักหน่อย เหมือนได้กอดกิ๊ก น่ารักๆ น้องเนื้อตัวดีทีเดียวครับ ไม่สัก เนียนขาว หน้าอกทรงเหมาะมือ จุกน้ำตาลอ่อน น่าดูด ... คุยกันไป เริ่มนัวกันไป .... พอถึงบทนัว น้องนัวได้ดีทีเดียวครับ

ปล่อยน้องนัวสักพัก ก็เริ่มนัวน้องบ้าง อารมณ์ตอบสนองดีทีเดียวครับ ฟิวมาเต็ม แฉะจริง สักพักก็เริ่มเฉี่ยวไปเฉี่ยวมาแบบมีเกาะป้องกัน .......

สุดท้ายฟินกันไปทั้งคู่ ถ้าชอบแนวนี้ แนะนำเลยครับ เจ เจ .... 

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: กลับไปเยือน elite อีกครั้งกับน้อง เจ เจ แสนน่ารัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 01:10:04 AM »
อยากไปร้าน นี้เหมือนกัน แต่ข้อมูลน้อยมากๆ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ fineline

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
Re: กลับไปเยือน elite อีกครั้งกับน้อง เจ เจ แสนน่ารัก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 08:36:11 AM »
ฟินดี ขอบคุณรายละเอียดครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 10:25:22 AM »
 :87: