ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องวิปครีมร้านดอกไม้ปลาร้าน  (อ่าน 1625 ครั้ง)

ออนไลน์ surapo5

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
น้องวิปครีมร้านดอกไม้ปลาร้าน
« เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 12:16:26 AM »
รูปน้องครั้งแรก บอกเลยว่าไม่ต่างกันมากครับ ตัวจริงน้องน่ารัก เราใช้เวลาในห้องน้ำ ผมใช้เวลาคุยจูนเครื่องกับน้องสักพักจากนั้นความสุขก็เริ่มครับ ครั้งแรกที่สัมผัสร่างกายน้อง กลิ่นสาบสาวอันหอมหวลเตะจมูกอย่างจังเลยครับหอมจริงๆ :: จากนั้นผมก็เริ่มบิ้วแหล่ะครับไซ้ทุกส่วน ไฟหน้าของน้องสวยมากครับ ขนาดพอดีคำและที่สำคัญแน่นดีจังครับ แล้วก็มาถึงถ้ำน้ำท่วมซึ่งตอนนั้นเขื่อนเกือบจะแตกแล้ว กินสิครับรอไร : นอนกอดกันสักพักก่อนแยกย้ายบอกเลยว่าซ้ำแน่นอนครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: น้องวิปครีมร้านดอกไม้ปลาร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 07:38:43 AM »
 :82: