ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฟินฟิน สาวอุดร ผิวเนียน จุกสวย จุดติดง่าย Funky spa  (อ่าน 1656 ครั้ง)

ออฟไลน์ nudjintoh

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 15
วันนี้มาที่ร้าน funky ไม่มีจุดหมายใดเป็นพิเศษ กะว่ามาวัดดวงเลย มาถึงน้องว่างหลายคนมาก แต่ละคนก็น่าจัดทั้งนั้น ตื่นตาตื่นใจมาก น้องสาลี่ก็เด่น น้องแอนนาก็ดี แถมยังแอบติดใจน้องเพลินยังไม่หาย น้องเกสรก็สด และอีกหลายๆนางฟ้า แต่ที่อยู่ใกล้ที่สุดก็คือน้องฟินฟิน หน้าตา น่ารัก PR. แจ้งว่ายังไม่ได้ขึ้นงาน งานดีมากอีกคน ผมให้เครดิต PR. อยู่แล้ว จึงขอขึ้นกับน้องฟินฟินเลย ตัดมาที่ห้อง ผมพูดคุยกับน้องไป ก็จัดแจงกับเสื้อผ้าตัวเอง น้องก็ถอดของน้อง พอผ้าหลุด น้องเนื้อตัวสดมาก ๆ ผิวเนียน นมสวยจุกสวย ช่วงล่างผืนนาก็สวย สมเป็นสาวอีสานรอรักเลยครับ ผมก็จูบน้องก่อนเลย แต่วันนี้ผมกะจะไม่รุกแบบรุนแรง ตามใจน้องทุกอย่าง น้องก็ชวนไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำได้สะอาดดีมาก เน้นตรงน้องชายของผมเป็นพิเศษ แล้วกระซิบบอกผมว่าทำไมพี่เอามาเยอะจัง ผมถือว่าเป็นคำชม ผมก็ไม่ได้พูดอะไรตอบได้แต่จับหน้าอกและเขี่ยหัวนมน้องเล่นเบาๆ พอมาที่เตียง น้องก็เริ่มนวด น้องนวดใช้ได้หายเมื่อยเลย จากนั้นน้องก็บิ้วให้ จนน้องชายผมเจริญเต็มวัย น้องก็ถามหาถุง ผมหยิบส่งให้น้องรีบรูดใส่ของผมแต่ใส่ไม่เข้าผมเลยใส่เอง พอเสร็จน้องก็จับเข้าปากทันที น้องทำได้นุ่มนวลเสียวดีมาก ๆ น้องใช้ปากลิ้นได้พริ้วไหวสุดๆ จนน้องชายผมเริ่มอยากยืดเส้นยืดสายบ้าง ผมจึงจับน้องมาที่ขอบเตียง ค่อยๆ บรรจงเสียบ จนมิด โยกเข้าๆออกๆ แล้วใช้สูตรคอนทร้า ขึ้นๆลงๆซ้ายขวาๆ AB สตาร์ท พอเข้าสูตรได้น้องเริ่มเสียว ผมใส่สูตรต่อไปเรื่อยๆ สลับกับการไซร้ซอกคอดูดนม ดมรักแร้ น้องรักแร้เริ่มเปียกจากเหงื่อ กลิ่นสาวเริ่มออกมาอ่อนๆ รัญจวนใจมากๆ น้องชายผมเจริญขึ้นอีก 10% ผมจึงขอเปลี่ยนท่ามาเสียบด้านหลัง ท่านี้ผมชอบมากเพราะได้สัมผัสก้นอวบๆของน้อง น้องเด้งสู้ไม่ยอมถอย น้องบอกว่าพี่เสร็จพร้อมหนูได้มั้ยหนูจะเสร็จแล้ว ผมไม่พูดตอบแต่ใส่จังหวะถี่ขึ้นแรงขึ้น จนน้องร้องน้ำเริ่มแฉะๆ น้องบอกว่าเสร็จแล้วพี่ ผมจึงเร่งจนเสร็จไปกับน้องด้วยเลย

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
 :81:

ออฟไลน์ thakky

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -4
 :81: