ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้มานานเจอของดีจนได้เรา บ้านดอกไม้  (อ่าน 1281 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tores

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
มาเที่ยวบ้านดอกไม้ในรอบปีก็ว่าได้หลังจากที่หายไปนาน ดูจากไทม์ไลน์ร้านน้องใหม่มาเยอะเลือกไม่ถูก ไลน์คุยพีอาร์ดีกว่า ซวยเลยคับ บอกมีน้องใหม่มา 2 คน ตอนแรกกะจะขึ้นอีกคน เจอน้องอีกคน น่ารักถูกใจ น้องกัสจังคับ แนะนำน้องไปนิดนึงนะ อย่าถ่ายรูปเลย รูปขี้เหร่ ตัวจริง คนละเรื่องเลย จ่ายเงินลากน้องกัสจังขึ้นห้อง ได้ขึ้นกะน้องกัสจังคนแรกรอบแรกเลยดีใจมาก อาบน้ำเลยดีกว่า สอนน้องกัสจังนิดหน่อย ที่เหลือนัวกันเลย ตามใจมากคับน้อง เป็นน้องใหม่ที่น่าติดตาม ถนอมน้องกันหน่อยนะคับ

ออฟไลน์ kkoko3813

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 73
Re: ไม่ได้มานานเจอของดีจนได้เรา บ้านดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 05:04:16 PM »
น้องมีลิมิตอะไรบ้างครับ จะไปขึ้นน้องอยู่ :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ไม่ได้มานานเจอของดีจนได้เรา บ้านดอกไม้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 05:09:53 PM »
 :032:

ออฟไลน์ AO_ALL

• คนเราเกิดคนเดียว อยู๋ก็อยู่คนเดียว ตายก็ตายคนเดียว
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 07:24:14 PM »
 :002: