ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อึ้ง ทึ้ง เสียวลายแทงอมตะ ดี้สาวแอบทอม ครั้งแรกเจอกาปู๋ นมสวยฟูฟิตไหลใส้แตกUN18+  (อ่าน 22882 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2016
ไม่รู้สายตาผมหื่นไปหรือเปล่า เธอนั่งบิดตัวไปมาตลอด

ผมเห็นเธอเอามือกดไว้ตรงสามเหลี่ยมสวาท หน้าแดงตลอด

ผมก็มองตั้งแต่ปลายเท้า มาจนถึงต้นขาและแหวกเข้าไปใต้กางเกงใน
อยากจะดูเนินสวาทที่อูมๆของเธอ
  :015:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
เธอเข้ามาใกล้ผม ผมจูบและหอมซุกไซ้โดยเธอไม่ขัดขวาง

และยังเกร็งตัว ทำให้ผมรู้ว่าเธอไม่รู้จะเริ่มยังไง

ผมก็เลยล้วงมือเข้าไปข้างใต้กางเกงใน เธอสะดุ้งร้องอุ๊ย

ข้างในนั้นมันแฉะไปหมด แถมยังลื่นแล้วก็นุ่มมาก "เดี๋ยว ๆ"

เธอร้องห้าม แต่ผมไม่ฟังแล้ว รีบสอดมือพลิกกางเกงชั้นใน

แหวกแคมสองข้างที่เปียกแล้วทิ่มนิ้วกลางทะลวงเข้าไปลึกจนสุด
ก่อนจะควงนิ้วไปมา เธอตัวบิดแล้วครางเบา ๆ
:013:

• *
ผมเลยตามนิ้วที่สองอัดเข้าไปอีก น้ำเธอไหลออกมาเต็มง่ามมือ

"อย่าเลย พี่คะ อย่าทำ" เธอยังร้องอยู่เป็นพัก ๆ "อาบน้ำก่อนดีไหม"

ผมรีบก้มลงนั่ง แล้วใช้ลิ้นเลียตามซอกคอของเธอ ขนเธอรุกตั้งชัน

แถมตัวยังหอม สงสัยเตรียมตัวมาทำงานอย่างดี ผมกระชากกางเกงในลง ไม่ฟังเสียงอะไร
:83:

ออฟไลน์ patingg

• "เหมือนนาฬิกา เดินไปข้างหน้า อยู่กับเวลาปัจจุบัน"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 164

• *
เอามือสองข้างแหกแคมเธอออกมา แล้วใช้นิ้วลึกเข้าไปจนสุด

เธอร้องออกมาอย่างดัง มันเป็นอย่างที่ผมคิดทุกอย่าง

เธอแหกขาสองข้างให้ผมทำตามใจชอบ แถมยังเอามือมากดหัวผมอีก

ผมก็ยิ่งเลียไปทั่ว แล้วค่อย ๆ พลิกตัวมาเลียต่อด้านหลัง พอผมตวัดลิ้นผ่าน

ร่องอกเธอเท่านั้น ดูดเม็ดยอดอกทั้งสองข้าง บีบเน้นอกสลับไปมา

เธอรีบร้องห้ามใหญ่อีกรอบ ........................อื้อ :032: :89: :87:

"อย่า อย่าเลียตรงนั้น โอ๊ย เสียว อย่า อย่า โอ๊ย ไม่ไหวแล้ว หยุด อย่าทำอย่างงั้น"
   :035:

• *
เธอร้องออกมาดังมาก ไม่กลัวใครได้ยิน ผมเอาลิ้นแซะลงบนตัวของเธอ

แล้วก็เอานิ้วกลางค่อย ๆ เสียบลงไปในรูแคบ ๆ ตรงเนินสวาทของเธอ

ตาเหลือกเลยครับ จะร้องห้ามยังร้องไม่ออก แต่นิ้วก็ลงไปได้แค่ข้อเดียว

ผมก็เลยใช้เจล ตามลงไปแล้วควงนิ้วบิดลึกลงไปเรื่อย ๆ ตอนนี้เธอโก้งโค้ง

ให้ผมด้วยความเสียวแล้ว ผมขยับดึงนิ้วออกมานิดหนึ่งเกือบจะหลุด
   :009:

ออฟไลน์ Marscool

• RichardacisyQZ
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
ผมผิดอะไร...เเค่ชอบนวดกระปู๋

• *

• *
ไวแท้...แบบนี้น่าจะได้เหรียญโอลิมปิคครับ  :81:

สดใหม่อย่างนี้ ไม่พลาดแน่ครับ :013:

• *
:038: :038: :038: อิจฉาจัง ชอบมากครับเฮียโซดา น้องใหม่ ๆ อย่างนี้ สดมาก ๆ......

ครับ สดใหม่ ไม่เคย แค่โดนลิ้น ก็ดิ้นเกร็งจนสั่น :012: