ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบ คอร์สเพลย ต้องคนนี้เลยฮะ #ซูฉี Duck Club  (อ่าน 7657 ครั้ง)

ออฟไลน์ mkgirl

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
การบ้านค้างส่งฮะ

เนื่องจาก การบ้านเรียก พยาบาลตรวจ ว่าป่วยไหม

ทำให้ผมนั้นคิดว่าต้อง หาร้านนี้ว่าอยู่ไหนกันนะ ( รามอินทรา 40 หรือ ซอยนวลจันทร์ )

เข้าไปแบบลุ้นๆ ว่าจะเจออะไรแบบไหน แต่โทรจองไว้ คิดแค่ว่า ด้วยราคาของน้องและออฟชั่นที่มีผมคงต้องลอง

แบบไม่สนใจว่าหน้าตาน้อง แนวไหน

ตัดมาที่งานเลยนะฮะ บรรยายไม่เก่ง

เจอน้องด้วยชุดคอร์สเพลย ไม่บอกว่าชุดอะไรนะฮะ ถึงห้องน้องดูแลดี พาไปอาบน้ำล้างตัว

เอาจนสะอาดเลย แล้วมีบิ้วในห้องน้ำอีกก เลียนม อมค_ย ให้ผม ผมนี่.... แทบอั้นไม่อยู่

ตัดมาที่เตียง ตามมาใส่ชุดอีกครั้ง ( แม่บ้านมือโปร ) หืมมมม อยากจะเย_ เทอทั้งคืน...!!!

หุ่นโคตรน่าจัด น่าฟัด โคตรเอ็กซ์ บิ้วผมสะมากมาย ผมขอเอาคืนน้องมั้ง

จับ ( แม่บ้าน ) กดดูดนม ไล่ลงมา ชิมหอยสะหน่อย น้องปล่อยไม่หวงตัว ( หวานสะด้วย )

หอยชั้นดี

ไม่ไหวสิครับ น้องครางจนผมใจใส่ หยิบถุงเสียบใส่ แพบเดียวเสร็จ

แพ้ทางน้องไป มีโดนแซวว่า พี่รีบหรอค่ะ อีกต่างหาก

ผมรีบโทดทีนะฮะ แฟนผมโทรจิก หลายรอบ ต้องลาน้องรีบเพ่นเลย

สรุปงานฮะ

คอร์ส 3,500 เวลา 80 นาที
ซูฉี Duck Club

ออฟไลน์ ไก่อบ

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 16
Re: ใครชอบ คอร์สเพลย ต้องคนนี้เลยฮะ #ซูฉี Duck Club
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 08:24:06 AM »
มี line ร้านมั้ยครับ เบอร์ก็ได้ครับ

ออฟไลน์ Savageline

• Don’t reason with life, let it be as it is
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
  • ไม่เร่ง เน้นฟิลแฟน
Re: ใครชอบ คอร์สเพลย ต้องคนนี้เลยฮะ #ซูฉี Duck Club
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 12:04:48 PM »
 :013:

ออฟไลน์ mkgirl

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 12:07:06 PM »
 :002: ผมแนะนำให้โทรนะครับ tel.093-825-6669

ออฟไลน์ ABCD100

• *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 07:04:07 PM »
พีอาร์ หรือเจ้าของร้านมาส่งคับเนี่ย  :012: :012:
ว่าแต่ร้านนี่ ขายครอส อึ๊บอย่างเดียวรึเปล่าครับ :92:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 11:28:40 PM »
 :81:

ออฟไลน์ DDjung

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 23
  • กระหายรักใต้เงาจันทร์
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2017, 12:27:21 AM »
ซูฉีอีกแล้ว

น่าสนใจถ่ายคอสบ้าง

ออฟไลน์ smchay3chay

• *
  • Like: 3
นกน้อยบินกลับรัง #เหมยลี่ ชื่อนี้ต้องไปลอง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2017, 11:03:48 AM »
การบ้านค้างส่งฮะ

เนื่องจาก การบ้านเรียก พยาบาลตรวจ ว่าป่วยไหม

ทำให้ผมนั้นคิดว่าต้อง หาร้านนี้ว่าอยู่ไหนกันนะ ( รามอินทรา 40 หรือ ซอยนวลจันทร์ )

เข้าไปแบบลุ้นๆ ว่าจะเจออะไรแบบไหน แต่โทรจองไว้ คิดแค่ว่า ด้วยราคาของน้องและออฟชั่นที่มีผมคงต้องลอง

แบบไม่สนใจว่าหน้าตาน้อง แนวไหน

ตัดมาที่งานเลยนะฮะ บรรยายไม่เก่ง

เจอน้องด้วยชุดคอร์สเพลย ไม่บอกว่าชุดอะไรนะฮะ ถึงห้องน้องดูแลดี พาไปอาบน้ำล้างตัว

เอาจนสะอาดเลย แล้วมีบิ้วในห้องน้ำอีกก เลียนม อมค_ย ให้ผม ผมนี่.... แทบอั้นไม่อยู่

ตัดมาที่เตียง ตามมาใส่ชุดอีกครั้ง ( แม่บ้านมือโปร ) หืมมมม อยากจะเย_ เทอทั้งคืน...!!!

หุ่นโคตรน่าจัด น่าฟัด โคตรเอ็กซ์ บิ้วผมสะมากมาย ผมขอเอาคืนน้องมั้ง

จับ ( แม่บ้าน ) กดดูดนม ไล่ลงมา ชิมหอยสะหน่อย น้องปล่อยไม่หวงตัว ( หวานสะด้วย )

หอยชั้นดี

ไม่ไหวสิครับ น้องครางจนผมใจใส่ หยิบถุงเสียบใส่ แพบเดียวเสร็จ

แพ้ทางน้องไป มีโดนแซวว่า พี่รีบหรอค่ะ อีกต่างหาก

ผมรีบโทดทีนะฮะ แฟนผมโทรจิก หลายรอบ ต้องลาน้องรีบเพ่นเลย

สรุปงานฮะ

คอร์ส 3,500 เวลา 80 นาที
ซูฉี Duck Club

จากการบ้านนี้ มันทำให้ผมอดทนไม่ไหว ต้องไปตามหา ร้านว่าอยู่ไหน จนสุดท้ายถึงมันจะยากลำบาก ก็ได้เจอน้องจนได้
ร้านไปเดินทางค่อนข้างไกล ออกแนวเป็นร้าน ปิด ไม่เปิดเผยสักเท่าไหร่ คุยแชทกับทางร้าน บอกตรงๆเลย ว่าแนวร้านคือ ไม่ง้อลูกค้าที่มาจากเวบเอาซะเลย
พอเจอน้องเค้าก็คุยถามซะหน่อย การเดินทางเหมือนจะไม่สะดวก ลูกค้าเราเยอะไหม
น้องบอกผมว่า ลงทุนทำโปรโมทไปเยอะ แต่ไม่คุ้มค่าที่ลงเลย ร้านอยู่ห่างไกล ร้านไม่ได้โปรโมทเวบด้วย ทำให้มีคนสนใจแต่ก็ยังกล้าๆ กัวๆ ที่จะมา น้องเองก็มารับเฉพาะงาน จองเท่านั้น สำหรับที่ร้านนี้ เพราะฐานลูกค้าร้านน้อย
ก็เริ่มเข้าเรื่องของเรากันนะครับ คนที่ตามหา ชุดที่ ร้องขอ ไป เอ้ยย ..!! มันใช่อ่ะ
น้อง ทรงเหมือน นางเอก AV อยู่ละ หน้าตาคล้าย ลูกครึ่ง เกาหลี ญี่ปุ่น พอน้องถอดชุด..!!!
หึ่มมมม นมมมมโตววววว ไปอี๊กกกกก