ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าของรอยยิ้มเสน่ห์ ขี้เล่น ทะลึ่ง ตึงตัง บู๊ดุเดือด - แก้มบุ๋ม @Moon Lake  (อ่าน 2479 ครั้ง)

ออฟไลน์ alsk1029

• ดิง แด่ง ด๊องส์ !
  • Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 :048:
มีเรื่องเล่าให้ฟัง อ่านยาวๆขำๆนะครับ จินตนาการไปด้วยเพื่ออรรถรส เขียนจากภาพที่ยังติดในหัว

ดึกๆคืนก่อนนู๊น เข้าไปเช็ค update ของร้าน ไม่เห็นมีชื่อของน้องอยู่ใน list เลย ไล่ดูย้อนหลัง อ่อ.. น้องไม่ได้เข้าประจำ เลยเช็คกับที่ร้านว่ามีวันไหนบ้าง และแล้วก็ได้ข่าวดีเมื่อร้านบอกว่าน้องเข้าพรุ่งนี้ทุ่มนึงค่ะ จึงเป็นที่มาของการบ้านครั้งนี้ ดูตารางตัวเองจัดแจงเวลาลงตัวแล้ว ก็ไม่รอช้าจองรอบแรกในทันที

:82:

ตามอ่านการบ้านจากพี่ๆหลายคนการันตีความแร๊งส์เอาไว้ สำหรับน้องที่มีรอยยิ้มปนเสน่ห์ แต่บู๊ดุเดือดเลือดท่วมจอแห่ง The Moon Lake... การเดินทางไปเมืองทองช่วงเลิกงาน ฝ่าดงรถติดพอสมควร แต่พอขึ้นด่วนได้ก็ยาว ลงเมืองทองก็ถึงเลย ร้านหาง่ายมาก ผมไปเผื่อ 15-20 นาทีนั่งเล่นในร้าน... สักพักมีหญิงสาวในชุด นศ. เดินโปรยยิ้มเหลือบๆมองมา ผมไม่รู้ว่าใคร แต่เห็นรอยยิ้มแล้ว นึกในใจนี่แหละเธอล่ะ !
 :92:

สักพัก PR ก็แนะนำ นี่แก้มบุ๋มค่า ผมก็หันไปสบตายิ้มให้ พร้อมนึกในใจ... อ่าา.. เธอจริงๆด้วย... น้องไม่ใช่แนวคนสวยเป๊ะนะครับ แต่น้องน่ารักมีรอยยิ้มที่มีมนต์เสน่ห์มาก ผมช๊อบชอบเวลาสบตากับผู้หญิงที่มีรอยยิ้มที่มีเสน่ห์แบบนี้ มันมีแรงดึงดูดแปลกๆ สบตานานๆไม่ได้ ใจมันสั่นเหมือนกิน M150 เกินวันละ 2 ขวด 
 :84:

ยิ้มทักทายกันนิดหน่อย น้องก็พาเดินคุยกันไปที่ห้อง... ถึงห้องก็นอนคุยกันไปเรื่อยเกือบ 20 นาที  ถึงรู้ว่าเป็นคนพูดตรงๆ ทะลึ่ง ขี้เล่น มือซนไม่อยู่สุข ชอบแกล้ง ผมอาจจะเห็นแตกต่างจากการบ้านพี่ๆหน่อยนึง เพราะมุมหวานๆงุงิๆ น้องก็มีนะครับ ถึงจะมีน้อยนิด อิอิ น้องบอกพึ่งเรียนเสร็จก็รีบบึ่งรถมาเลยทีเดียว (มิน่ามาทั้งชุดยังไม่ได้เปลี่ยนเลย) นอนคุยกันเจอลมแอร์เย็นๆ ตาชักปรือๆเลยชวนกันล้างเนื้อล้างตัว ทาๆถูๆ ก็ได้สนิทกันมากขึ้น แต่น้องทะลึ่งและขี้เล่นมาก มือไม่อยู่สุข 5555 แล้วก็น้องชอบโขมยจุ๊บตลอด
 :87:

น้องไม่ได้เข้าร้านทุกวัน น้องบอกผมว่าหนูอั้นมา 3 วันละ ชอบอั้นแล้วมาปล่อยทีเดียว อย่าให้หนูค้างนะ (ฟังดูเหมือนขู่ๆยังไงไม่รู้ 555) ...ดูท่าทางแล้ว คงจะไม่ปลอดภัยแน่ๆ ผมก็เลยชิงเปิดก่อนเพราะกลัวจะพลาดท่าเสียเมืองซะก่อน... (จากนี้นึกภาพตามเองนะครับ อิอิ) ว่าแล้วก็แปลงร่างเป็น bad boy จับ ล๊อก 2 โคนขาน้องดึงมาตรงขอบเตียง... ผมคุกเข่าลง... แหม๊... พอดีเลย... จ๊ะเอ๋... เตรียมกระป๋องสี แปรงพร้อม.... ปาดแพล๊บบบบ.... ภาพและเสียง 3 มิติ surround เพลิน... สักพักผมเดินอ้อมไปชี้หน้า... ไม่ทันได้ตั้งตัว... งั่มมม หายวับไปกับตา... ตายๆๆๆ อาการเหมือนลมออกหู 555 ยืนโงนเงนละ 5555
 :88:

น้องบอกวันนี้เหนื่อยๆ เพราะพึ่งเรียนเสร็จ... แต่ว่าตอน WOT บนอานม้ามังกรเนี่ยช่างตรงกันข้ามกับที่พูดเหลือเกิน (ผมนึกในใจ นี่ขนาดบอกเหนื่อยๆ นี่สินะที่เขาบอกว่าของแร๊งส์)... และแล้วน้องก็ควบม้าตัดช่องน้อยไปก่อนผม... อันนี้ขออนุญาตขึ้น WARNING ตัวโตๆนะครับ ใครที่ร่างกายไม่พร้อมมีสิทธิ์เดี้ยงง่ายๆ เพราะความรุนแรงพอๆกับภูเขาไฟฟินาตูโบระเบิดเลยทีเดียว อิอิ... เผลอๆหัก “โป๊ะ” ละก็ยุ่งเลย
 :048:

ผมสบายใจละ โล่งละ ไม่มีอะไรติดค้างน้องละ ก็ค่อยๆพยายามปิดจ๊อบส์ แต่พึ่งเคยเจอควบม้าที่ดุเดือดขนาดนี้เล่นเอาแทบแย่ เพราะพลังงานตอนนั้นน่าจะเหลือขีดแดงต่ำกว่า 10%... น้องช่วยสุดฤทธิ์... ในที่สวด...หมดแม๊ก....ไม่เหลืออะไรเลย... ได้แต่จอดรถเปิดไฟกระพริบปิ๊บๆๆ ริมทาง ตามฟอร์ม 5555
 :048: :048: :048:

ว่าไปแล้ว วันนี้ถือว่าผมปราชัยกลับบ้าน เลยบอกน้องว่าขอไปฟิตร่างกายให้เต็มร้อยแล้วแล้วจะกลับมาแก้แค้นให้สาแก่ใจ.... น้องแก้มบุ๋มตอบมาทันที มาเลย อยากเจอเลย !! อุ๊ต๊ะ !!!
 :84:

สรุปแว่...
เป็น 1.30 ชม. ที่สุดแสนจะหรรษา (คุยกันซะเกือบ 20 นาที 5555)
ผมไม่ผิดหวังเลยจริงๆ อาจจะเพราะผมชอบคนที่มีรอยยิ้มที่มีเสน่ห์ มองหน้าเห็นรอยยิ้มก็ฟินแล้ว ชอบคนขี้เล่น ทะลึ่งๆเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว และน้องแก้มบุ๋มคนนี้มีหมด แถมบู๊ดุเดือด และถึงไหนถึงกัน บอกเลยว่าโคตรแฮ้ปปี้ครับ

Score ตามมาตรฐานผม แน่นอนว่า 100/100 ครับ

เลิฟยู้ววว... แก้มบุ๋ม @Moon Lake...  :82: :82: :82: :82: :84: :84: :84: :87: :87: :87:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Itonbra

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ขอทราบ คชจ ด้วยคร้าบบบ

ออฟไลน์ farrofarro

• *
แบบนี้ต้องลอง บ้างซะแล้ว ขอบคุณครับ การบ้านดีจริงๆ

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873
ยินดีด้วยครับคนนี้ที่รักผมเรย  :048:

• *
ยินดีด้วยครับคนนี้ที่รักผมเรย  :048:

อุ๊ยย เฮียจั้กแวะมา... :81: นี่เพราะการบ้านเฮียเลยครับ  :048:

ออฟไลน์ Csp

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
เจอ สายบู๊ เข้าไป ฟินเลย ยินดีด้วยท่าน

• *
เจอ สายบู๊ เข้าไป ฟินเลย ยินดีด้วยท่าน

555 ได้คำแนะนำจากท่าน Csp ด้วยนี่ละครับ ขอบคุณครับ  :88: :88: