ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาลองร้านใหม่กะเด็กใหม่ ทิวลิปสปา กับโครงการตามหาช้างเผือก  (อ่าน 3271 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigja

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
แวะไปลองร้านเปิดใหม่ครับ ทิวลิปสปา
ร้านอยู่ในดงคอมมูนิตี้มอลล์ ตอนไปหลงทางเล็กน้อยครับ เพราะโลเคชั่น GPS มันไม่เป๊ะ แต่นั่นไม่ใช่ปัญหาใหญ่ครับ เทียบกับการเสาะหาช้างเผือก
ไปถึงร้านประมาณ 2 ทุ่ม มีน้องให้เลือก 3 คน โมจิ ซูกัส และออสติน เป้าหมายผมคือลองของแปลกใหม่ จึงเลือกโมจิครับ
น้องออกแนวอวบนิดๆ ไม่สูง ขาวๆครับ
ถึงเวลาขึ้นห้อง ถอดผ้าอาบน้ำ ทีเด็ดเริ่มมาครับ มีบอดี้เล็กๆในห้องอาบน้ำ
ถึงน้องจะยังใหม่แต่ลีลาการอาบและบอดี้นี่พริ้วเลยครับ หนอนน้อยชักธงรบได้เร็วมากๆ
ต่อมาที่ฉากเตียงนอน น้องนวดได้โอเคอยู่ครับ แม้น้ำหนักมือจะไม่ค่อยได้ แต่ความตั้งใจมาเต็ม ปวดจุดไหนสั่งได้จัดหมดครับ
ตัดมาฉากกสัย ดูน้องออกแนวเขินอายเพราะเพิ่งเคยมาทำ แต่พอละลายพฤติกรรมกันไปเล็กน้อย พอถึงเวลาที่น้องบิ้วนี่โอเคครับ
น้ำหนักลงลิ้นไล่ไปทั่งร่างกายและหัวนม จัดว่าได้ฟิลลิ่งมาก ลงน้ำหนักที่ลิ้นได้ดีและค่อยๆไล่ไซ้ไปเรื่อยๆตามแผ่นหน้าอก และค่อยๆใช้มือวนๆไปที่หัวหนอน ใช้ปลายเล็บลากถุงหนอนไปมาอย่างละมุนละไม น้องทำได้ดีเกินวัยครับ
ถึงฉากที่ผมขอบิ้วบ้าง น้องไม่มีอาการหวงตัว ทำไรจัดได้หมด แต่เสียดายผมไม่ใช่ช่างทาสี จึงไม่ได้สัมผัสกลิ่นในส่วนล่าง แค่ใช้นิ้วชะโลมเจลแทน
ผมกะน้องผลัดกันรุกรับอยู่นาน พอผมจะเสร็จ น้องก็จะชะลอเกมลง ผมเลยถามว่าไม่เอาให้เสร็จๆไปเลยล่ะ...........น้องบอกยังไม่หมดเวลา จะขอจัดเต็มจนหมดเวลา.............นับถือน้ำใจครับ
สรุปงาน
ห้อง สะอาดครับ ใหม่กริ้บ
น้อง
หน้าตา 7
GF     9
เนื้องาน 8
ผมว่าโอเคครับสำหรับการแสวงหาช้างเผือกใหม่ๆให้กับชีวิต
เล็ง ซูกัส เป็นเป้าหมายถัดไป

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Savageline

• Don’t reason with life, let it be as it is
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
  • ไม่เร่ง เน้นฟิลแฟน
 :84: ขอบคุณครับ