ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: >> เฟอรี่ << ชื่อนี้ไม่ต้องมีคำบรรยาย @โบนันซ่าพระราม3 ปาHD 18+  (อ่าน 38283 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
:81: :81: :81: :81:

สวัสดีครับ พ่อแม่พี่น้อง พบกันอีกครั้งในการบ้านฉบับใหม่ของผม สืบเนื่องมาจากผมได้ไปอ่านการบ้านของไอดอลผม พี่ Ebby เขียนถึงน้องเฟอรี่ นางฟ้าอันดับ1 ของวงการ อ่านแล้วผมถึงกับตัวงอของขึ้น ได้ยินชื่อเสียงมานานแล้วแต่ไม่มีโอกาสไปหา พอน้องกลับมาอยู่ร้านแถวบ้านผมไม่รอช้าที่จะจองไปทันที ปรากฏว่ารอบเต็มฮะจ๋อย เรยต้องจองล่วงหน้าเป็นวันรุ่งขึ้นแทน อดทนอีกวันนึงนะลูกพ่อ วันรุ่งขึ้นผมจองน้องเป็นคนแรกเรยคือช้านิดเดียวมีเต็ม ผมรีบเบิ่งรถไปที่ โบนันซ่า โครงการจัตุจักรพระรามสามทันที ร้านหาไม่ยาก มีลานจอดรถด้านหน้ากว้างขวาง เข้าไปนั่งรอน้องซักพัก ก็มีสาวสวยคนนึงเดินเข้ามาในร้าน โห นี่มันพริตตี้ ดารา หรือแอร์สายการบินไหนเนี่ย ขาวสวยน่ารักเป็นที่สุด และเธอคนนี้ก็คือน้องเฟอรี่นั่นเอง เด๋วมาต่อนะครับ ชมปาเรียกน้ำย่อยไปก่อนซักรูป

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
น้ำเดินแล้วครับ

555

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
:85: :85: :85: :85: :85:

prให้ผมเข้ามารอในห้องรอน้อง ใจก็เต้นตุบๆ นี่เราจะได้อะจึ๋ยกับน้องน่ารักคนนั้นหรือเนี่ย ตื่นเต้นสุดๆ เตียงที่นี่โอเคขนาดค่อนข้างใหญ่ เหมาะสำหรับเป็นสนามรบโดยแท้ อิอิ ซักพักน้องก็เข้ามา ตื่นเต้นจริงๆครับ น้องขาวสวยน่ารักมาก เวลายิ้มนี่ใจแทบละลาย ยิ้มหวานมว๊ากกก คุยกันเล็กน้อยขอน้องจับปามาให้เพื่อนๆชม พอน้องปลอกเปลือกออก เราก็เห็นไฟหน้าซีนอนของแท้แม่ให้มา ขนาด 36 แถมจุกชมพู ทรงก็สวยสุดๆ น้องชายผมนี่ตื่นเรยทีเดียว แล้วน้องก็พาเราไปอาบน้ำ คุยกันเพลินเรยลืมนัว 55 น้องอาบน้ำให้ดีมากๆ เห็นหุ่นน้องแล้วได้แต่กลืนน้ำลาย เอื๊อกๆ อะไรจะเพอเฟคขนาดนี้ ทั้งหน้าทั้งหุ่น เสร็จแล้วน้องก็พาผมมาที่เตียง

:013: :013: :013: :013: :013:

• *
:92: :92: :92: :92: :92:

ตอนนี้เราสองคนอยู่ในชุดวันเกิด น้องให้ผมนอนลงแล้วน้องก็มาคร่อมผมอยู่ข้างบน หน้าสวยๆของน้องเริ่มซุกไซร้ไปตามเนื้อตัวของผม ไล่มาถึงหน้าอกน้องเลียหัวนมให้แล้วเลื่อนหน้ามาประกบปาก เป็นจูบที่หวานหอมมั่กๆ ลิ้นเราเริ่มสอดออกมาพันกัน ฟินสุดๆ น้องลงมาเลียหัวนมให้ต่อ เสียวสุดๆ น้องค่อยๆเลื่อนต่ำลงๆ จนมาถึงไมค์น้อยของผม น้องค่อยๆเริ่มจากเลียปุ่ม volume สองฝั่งแล้วลากลิ้นยาวขึ้นมาถึงหัวไมค์ เป็นเพลงที่เสียวอะไรเช่นนี้ ปากน้องก็เริ่มกินไมค์เข้าไป อ๊าหห ไม่เคยเสียวไรขนาดนี้มาก่อนแทบจะทนไม่ไหว

• *

• *
:81: :81: :81: :81: :81:

น้องร้องเพลงให้ซักพักแล้วก็แล้วก็เลื่อนตัวมาจูบปากกัน ตอนนี้มือผมอยู่ไม่สุขแล้ว คลึงเต้าสวยๆ อย่างเมามันส์ ทั้งนิ่มทั้งเต็มมือ ลิ้นเราพันกันอย่างเอร็ดอร่อย มือน้องก็ยังไม่ปล่อยมือจากไมค์ของผม ผมเริ่มทนไม่ไหว จับตัวน้องให้หันก้นมาที่หน้า ในท่า96 ตอนนี้หอยน้อยแสนสวยมาอยู่ที่หน้าผม ผมทั้งเลียทั้งดูดอย่างเมามันส์ หอมอร่อยสุดๆ ด้านล่างน้องก็ร้องเพลงให้ฟังอย่างสุดสยิว ช่่างเป็นอะไรที่สุดยอดจริงๆฮะ

• *
:92: :92: :92: :92: :92:

ตอนนี้ผมทนไม่ไหวแล้ว อยากจะกลืนกินน้องไปทั้งตัว คนอะไรช่างเพอเฟค ผมจับน้องนอนลง แล้วก้มลงดูดไฟหน้าสวยๆของน้อง น้องยกแขนขึ้นมาเห็นใต้วงแขนอันขาวเนียน ทำให้ผมยิ่งหื่นเข้าไปใหญ่ ผมทั้งเลียทั้งดูดสลับซ้ายขวาอย่างเมามันส์ หอมอร่อยจริงๆ ทั้งนุ่มทั้งใหญ่เต็มไม้เต็มมือตามสไตล์ของแท้แม่ให้มา แล้วก็ประกบปากแลกลิ้นกับน้อง

• *

• *
:85: :85: :85: :85: :85:

ถึงเวลาอันสมควรแล้ว โหลด CDเข้าเครื่อง ในท่าเบสิค เสียวจิงๆครับ โยกไปก็ประกบปากน้องไป ลิ้นพันกันรัวๆ  เสียงเพราะๆของน้องร้องออกมายิ่งฟังยิ่งเสียว ผมจับน้องหันหลัง แล้วโหลดเพลงด๊อกกี้เข้าไป เสียงร้องระงม เสียวจนไม่มีคำบรรยาย แล้วกลับมาในท่าเบสิคอีกครั้ง จนพ่ายแตกไป ที่สุดของที่สุดจริงๆครับ

• *
:035: :035: :035: :035: :035:

น้องเฟอรี่ คำที่บอกว่าอันดับ 1 ไม่เกินจริงเรย ทั้งสวย ทั้งขาว ทั้งใหญ่ ผิวก็เนียนหอม เพอเฟคไปหมด แถมบริการก็ยอดเยี่ยม ผมให้คะแนน 10เต็ม ในทุกหัวข้อ พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวงครับ ผมจะต้องไปซ้ำน้อง ซ้ำแล้วซ้ำอีกอย่างแน่นอน
ปล.อย่าลืม ดูแลรักษาความสะอาดของตัวเองให้ดีก่อนไปเที่ยวนะครับ ปากหอมๆตัวหอมๆ สุภาพเข้าไว้ รับรองได้ทอนกระจายครับ ฝาก +1 ฝากcommentให้กำลังใจกันด้วยนะครับ แล้วพบกันกับการบ้านฉบับต่อไปครับ ขอบคุณครับ

พบกับปางามๆของน้องต่อด้านล่างเลยครับ