ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กว่าจะรู้เดียงสา"ที่โสดไม่ใช่เพราะหยิ่ง หนูกลัวจริงๆเปิดซิงเจ็บไหม"แสตมป์ติดเลีย  (อ่าน 24159 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2019

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *

• *

• *
สิ่งที่ผมได้เห็นกางในสีดำของเธอ ผมแอบมองอยู่ซักพัก

ก็เริมที่จะมานอนค้างๆเธอเอามากอดเอวเธอเบาๆก็ไม่มีอาไรเกิดขึ้น

ผมจึงค่อยๆเลือนมาจับที่หน้าอกเธอแทนครับรู้สึกดีมากเลยมั้นเต็มมือ

ผมเลยที่เดียว จากนั้นผมก็ใช้จมูกมาดมกลิ่นน้ำหอมที่เธอใช้แถวซอกคอ

มันหอมมากๆจนเธอเริ่ม รู้สึกตัวพริกตัวมานอนหงายแล้วมองมาที่ตาผม  :86:

• *
เธอก็ไม่ว่าอาไรอีกผมก็เลยได้ใจจากซอกคอผมก็เปลี่ยนมาเป็นซอกหูแล้วก็แก้ม

ของเธอ มือของผมจากที่จับอยู่ธรรมดาผมก็ออกแรงขึ้นมาเป็นบีบเบาๆ

ดูเธอจะหน้าแดงมากขึ้นผมก็เลยหันมาจูบปากเธอแทน และมาที่ซอกคอ

เสียงลมหายใจของเธอเริ่มเปลี่ยนไป ผมถอนหายใจบ่อยขึ้นผมก็ขยับหน้ามาแถว

แถวเนินหน้าอกเธอ เธอก็ไม่ว่าอะไรทำให้ผมได้เห็นเต้านมที่ทั้งขาว แล้วก็ใหญ่มาก

ไซ้เต้านมเธอได้ซักพักอผมพยายามที่จะขึ้ไปจูบปากเธออีกที่ที่นี้ได้ผลครับ

เธอใช้ลิ้นได้เก่งมากจนผมติดใจทั้งความนุ่มจากลิมฝีปากของเธอและการจูบกันดูดดื่ม

มือผมก็เริมทำงานต่อโดย เห็นเสื้อในได้เต็มตัวมือผมก็ปลดตะขอยกทรงทางค้างหน้า

(เพราะมันเป็นแบบขอหน้านะครับ) พอปลดเสร็จผมก็ใช้มือสำรวจอกอันอวบอิ่ม

ของเธอจากบีบเบ่าๆก็หนักขึ้น
:032:

• *
จากลอยจูบของเธออกแล้วหันมาจัดการกับหัวนมที่เม็ดไม่ใหญ่มากแต่สียังชมพู

อยู่เลยคงไม่ค่อยได้ใช้งานมามากนักมือผมก็เริ่มที่จะมาจับที่ต้นขาขาวของเธอ

มันให้ความรู้สึกรับแต่นิ้มมือมากเพราะเธอดูแลตัวเองเป็นอย่างดีมือผมก็ขยับเข้าไปลึก

ขึ้นจนถึงขอบกางเกงในของเธอ  ผมก็มาจับที่เป้ากางเกงในเธอจนเธอก็มีเสียงครางดัง

ออกจากปากของดังเป็นระยะ มันได้ความรู้สึกมากเลย ….จุดกระสัน ของเธอจนก้นลอย

มาเลย ขนของเธอก็ดูเป็นระเบียบแสดงว่า แคมก็ปิดสนิทจนทำให้ผมแปลกใจเพราะว่า
มันเหมือนไม่เคยมีอาไรผ่านเข้าไปในนั้นมาก่อนเลย ผมเลยถามเธอว่าเสียวไหม
:015:

• *
ผมใช้นิ้วมือแหวกกลีบของเธอออกแล้วแหย่เข้าไปทั้งเร็วและแรง

เสียงเธอครางดังมาก “อุ้ย…….ทำไมมันเสียวแบบนี้พอก่อนจะไม่ไหวแล้ว”

ผมเขี่ยตรงจุดกระสันของเธอ “พี่คะจะขาดใจตายอยู่แล้วจะทำอาไรก็รีบทำเถอนะ”

“อุ้ยอย่าเขี่ยตรงนั้นมันเสียวเหลือเกิน” ผมเห็นเธอนอนตัวเกร็ง

“โอ้ยยยยยยย……ไม่ไหวแล้ว”แล้วเธอก็เงียบเสียงลงคงเสร็จคานิ้วของ ผมไปแล้ว :83:

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
ชมการบ้านแล้วเสียวเลยครับ

• *
 ผมบอกเธอว่าลองทำให้ผมบ้างบ้าง เธอจับของผมมา.......

ได้รูปและนุ้มนวลของเธอแล้วบอก ว่า”หนูช่วยพี่บ้างนะ”

ทำเหมือนกับดูดไอติมเลยไม่ต้องเกร็งเดียวก็เป็นเอง

เธอก็ยอมทำให้ผมครับเสียวสุดๆๆเลยครับคิดไม่ถึงว่าเธอ

จะกล้า เธอทำได้ดี ผมทนไม่ไหวก็เลยเปลี่ยนท่า

:012:

• *
ใช้ท่ายอดนิยมกันคือ69 เธอดูดไปซักพักผมก็รู้สึกเสียวมาก

คงผิดกลิ่นนะครับ ผมก็จับเธอนอนหงายแบะขาเธออ้าออกให้มาก

แล้วค่อยใช้นิ้วเขี่ย จุดเสียวเป็นการปลุกเธอไปในตัวซักผักเธอก็บอกว่า

"…….ซี้ ดดดดดดด…….ช่วยหน่อยนพ อู้ย...ทนไม่ไหวแล้ว" :013: