ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยลองน้องน้ำขิง moon lake spa เมืองทอง มาบ้างแล้วครับ  (อ่าน 1792 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bugsy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
พอดีอยากรบกวนถามพี่ๆใครเคยเจอน้องแล้วบ้าง งานดีไหมครับ  ขอบคุณครับ   :035: :035:

ออฟไลน์ Csp

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
Re: ใครเคยลองน้องน้ำขิง moon lake spa เมืองทอง มาบ้างแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2017, 04:19:57 PM »
มารอคำตอบด้วยคน เห็นว่าน้องเพิ่งมาร้านได้ไม่กี่วัน  :048: