ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ได้เจอน้องนางฟ้าในตำนาน น้องยัมมี่ Funky spa  (อ่าน 1636 ครั้ง)

ออฟไลน์ nudjintoh

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 15
โอ๊ยแทบคลัง เจอหน้าน้องยัมมี่ตัวจริงแล้วอยากกรี๊ด น้องสวยผิวขาวเนียน แต่เนื้อนี่ซิแน่นไปหมดทุกสัดส่วน ผมเห็นน้องในชุดเว้าโชว์เนินอกก็แทบพุ่งอยู่แล้ว พอเข้าห้องน้องเริ่มพูดคุยใจผมสั่น อารมณ์กระเจิดกระเจิงเลยครับ พอน้องถอดชุด ถาพที่เห็นตรงหน้ามันสวยงามมาก อกน้องแน่นมากๆ ผมไม่รอช้าออกอาการหื่นทันที ขอไซร้อกก่อนเลย น้องทำเหมือนผมเป็นแฟนจริงๆ อยากทำอะไรน้องไม่ขัดใจเลยแม้แต่น้อย แถมยังเชิญชวนผมซะด้วย เช่น เอานมมาบดขยี้หน้าผม แอ่นน้องสาวให้ผมทาสี ผมทาสีน้องมันมากๆ น้องสาวกลิ่นหอมสมกับผิวพรรณน้องที่ดูสะอาดมากๆ ที่สำคัญที่สุดน้องดูดเลียน้องชายผมอย่างไม่รังเลใจ น้องขี้เล่นสุภาพ กระซิบข้างหูผมว่าขอกัดได้มั้ยค่ะ ผมตอบว่าได้ซิครับ เท่านั้นแหละน้องดูดแท่งหายเข้าปาก น้องส่งลึกถึงคอเลยครับ ผมเสียวสุดๆ วันนี้คุ้มมาก ๆ มาเจอเพชรเม็ดงามเข้าให้แล้ว และสัญญาว่าถ้าเจอน้องเมื่อไหร่จะซ้ำน้องทุกครั้งไปครับ น้องยัมมี่ funky spa

ออฟไลน์ Raiden 4289

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
Re: วันนี้ได้เจอน้องนางฟ้าในตำนาน น้องยัมมี่ Funky spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 10:31:41 PM »
โคตรดีอะ ตั้งใจทำงานมากกก

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: วันนี้ได้เจอน้องนางฟ้าในตำนาน น้องยัมมี่ Funky spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 11:03:51 PM »
 :044:

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2017, 10:02:23 AM »
ยินดีด้วยครับ :048:

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 08:07:20 PM »
 :032: :048: