ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รู้ว่าเจอหล่นรึเปล่าหรือว่ามาตรฐานร้านนี้เป็นแบบนี้ T_T  (อ่าน 3316 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bugsy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สวัสดีครับ นี่เป็นกระทู้แรกของผมเลย พึ่งเข้าสู่วงการเที่ยวเป็นครั้งแรกก็ผ่านงานธรรมดาบ้าง มันส์บ้าง แต่ไม่เคยนึกถึงเลยว่าจะเจองานที่ทำให้เฟลขนาดนี้

เข้าเรื่องเลยละกันครับ เมื่อวานผมได้ไปร้านโบนัน....ที่พระราม3 ขับจากราชพฤกษ์ด้วยความที่อ่านการบ้านของร้านนี้แล้วคิดว่ามันคงจะสุดยอดไปเลยพอถึงร้านก็ถาม

เขาว่าขอสไตล์หน้าอกใหญ่ๆ ฟิวแฟน หวานๆไม่เร่งมาก เขาก็แนะนำคนที่ชื่อปลายฟ้ามาให้ พอจ่ายค่าเสียหายเสร็จสรรพก็เข้าห้องที่ผมโดนเชือด(ฮา)

น้องดูหน้ามุ่ยๆเดืนเข้ามาก็ถามน้องว่าไม่สบายหรอครับ น้องก็ตอบกลับว่า ป่าวค่ะ แค่ขี้เกียจ (ได้ยินช็อตนี้ไปอารมณ์ที่มาเต็มแรกๆลดลงแทบจะหมด) น้องก็เอานาฬิกา

จับเวลามาตั้งไว้ 60 นาที (ผมสงสัยว่าคอร์สมัน 80 นาทีนี่หว่าแต่อันนี้ไม่ได้ถามน้อง) พออาบน้ำเสร็จก็มาที่เตียงนวดหลังอยู่ประมาณ 10 นาที Body ไม่ถึง 5 นาที

พอให้หันหน้าทำอยู่อย่างเดียวคือ 1 มือชักธงชาติ ปากเลียหัวนมเราข้างเดียวแบบนี้จนจบงานเกือบ 30 นาที ยังมาถามเราอีกพี่เสร็จช้านะใครขึ้นน้องก็ไม่เสร็จหรอกเจอ

แบบนี้ เห้อ พอเราเหลือบมองเวลาใกล้หมดถามน้องว่าพี่ขอดูดได้ไหมก็ตอบกลับบมาว่า เวลาจะหมดแล้วไม่ทันหรอก พอถามว่างั้นเปลี่ยนมานวดหลังให้พี่ได้ไหมพี่

ปวดหลังจังเลย ก็ตอบกลับมาว่า หนูจับเส้นไม่เป็น(แล้วไอ 10 นาทีตอนแรกทำไมมันเน้นแต่นวดหลังฟะ) อารมณ์กระเจิงไปหมดแล้วครับมีแต่น้ำโหเอองั้นอาบน้ำเลย

ละกัน เวลาเหลืออีกตั้ง 10 นาที พอมาถึงช็อตสุดท้ายน้องก็บอกว่าพี่น่าจะไปนวดแผนไทยนะพี่จะได้หายปวดหลัง (จบข่าวครับ ได้ยินแบบนี้ไม่ขับรถไกลๆมาร้านนี้อีก

แล้ว) ก็เลยออกจากห้องก่อนเวลาเลย

สุดท้ายอาจจะเป็นแค่ต่างกรรมต่างวาระที่โคตรซวยของผม เป็นการแจ้งเตือนจากเหตุการณ์ที่ผมเจอมาให้เพื่อนๆระวังละกันครับ

:030: :030: :030: :030: :030: :030: :030: :030: :030: :030: :030: :030: :030: :030: :030: :030:

ออฟไลน์ rider168

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -1
  • ต่างกรรม ต่างวาระ คำนี้ยังคงใช้ได้เสมอ ทุกวงการ
ขอบคุณที่มาบอกต่อ คำว่า ต่างกรรมต่างวาระ ยังคงใช้ได้เสมอ  :004:

ออฟไลน์ mochii

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
เจอแบบนี้หล่น !! ตั้งแต่ยังไม่เริ่มเลยครัช  :027:

น้องตอบขี้เกียจนี้ ขอลงไปเปลี่ยนคนอื่นดีกว่าคับ 

ออฟไลน์ shymam

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
แบบนี้ผมว่าไม่เรียกว่าหล่นนะคับ  :035: :034: :002:

แต่น่าจะเรียกว่า :019: :001:

หล่นตีนแตก 555 :034: :034:

ออฟไลน์ s1425

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
หลังๆไปเที่ยว นี่กลัวเจอแบบนี้มากครับ ล่าสุดไปร้านแถว แครายมา ก็ไม่ถึงกับหล่นมาก แต่ น้องตื้อจะให้ทำเพิ่มออฟชั่น บอดี้+สเป ให้ได้ บอก ได้ส่วนแบ่งจากร้านน้อย ตื้อจนผมยอม เพราะ น้องบอก ถ้าไม่เพิ่มออฟชั่นนี้ จะนัวไม่ได้ แต่สุดท้ายพอจ่ายไป ก็พอโอเค น้องก็เต็มที่กับงาน แต่สรุป ราคา ค่าคอส+ออฟชั่นรวมกันแล้ว ได้ไปร้านที่น้องสวยกว่า+บอดี้ในตัว เลย  :009:

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 29
เป็นผมขอเปลี่ยนน้องตั้งแต่คำว่าขี้เกียจละครับ  :030:

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1387
แวมไพร์เที่ยวร้านโบนันซ่าบ่อย. น้องๆๆที่งานดีเยี่ยมมีมากมาย

ปลายฟ้ากับสิ่งที่ท่านเล่าถือว่าบริการไม่ดีแน่นอนครับ

แวมไพร์มั่นใจว่าทางร้านจะมาขอโทษแน่นอน. เพราะร้านนี้แคร์ลูกค้ามากๆ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73

ด็อกกี้เคยเล็งน้องไว้แต่ยังไม่ได้ขึ้นสักที เพราะไม่เห็นการบ้านน้องจากพี่เอ็บบี้เลย 55+ เลยยังไม่กล้าเสี่ยงปล่อยผ่านไปดีกว่า รอดไป

แต่น้องๆคนอื่นในร้านนี้บริการดีครับ ถ้าเอาชัวร์ๆเลยดาวร้าน เฟอร์รี่ นานะ ไม่มีหล่นแน่นอนรับประกัน

เรื่องเวลาผมถามเฟอร์รี่มาแระ เค้าเปลี่ยนวิธีจับเวลาใหม่ครับจะตั้งไว้ที่ 60 นาที แต่ครบแล้วเสียงเตือนแจ้ง สามารถเกินได้อีก 20 นาทีครับ

(ต่างกับช่วงแรกๆที่ร้านเปิดใหม่ๆจะให้น้องๆจับเวลา 80 นาทีเต็มๆเลย)

ออฟไลน์ vichai123

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
ผมไปร้านนี้มาหลายครับครับไม่เคยหล่นเลยล่าสุดน้องนาน่ะคนนี้เเนะนำเลย สุดๆเลยครับ

ออฟไลน์ Arthurann

• *
  • Like: 0
เจอแบบนี้ต้องรีบลงก่อนที่ทุกอย่างจะเลยเถิดแก้ไขยาก ขอเปลี่ยนทันที เป็นผลดีกับร้านและลูกค้าอย่าแคร์น้องครับ :026: