ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รอบสองกับ รุ้งทอง@lovely spa  (อ่าน 551 ครั้ง)

ออฟไลน์ Battleship_007

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รอบสองกับ รุ้งทอง@lovely spa
« เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 05:12:26 PM »
หลังจากรอบแรกที่เคยขึ้นงานกับน้องรุ้งทองเธอทำให้ผมขาสั่นกลับบ้านได้ รอบนี้จึงหวนกลับมาผ่อนคลายแบบเสียวเกร็งๆ ตลอด 1.15 ช.ม. งานของรุ้งทองขอบอกเลยครับว่ายิ่งกว่านั่งรถไฟเหาะตีลังกาอีก เธอสามารถทำให้ท่านจิกหมอน จิกที่นอนได้เลย ใครใจไม่แข็งอาจเป็นลม(เพราะความเสียวได้) :032:
รุ้งทองใช้ลิ้นและ ริมฝีปากเก่งมาก ทั้งร้องเพลง ล้างตู้เย็น ครบเครื่องทุกอย่าง บริการคุณประหนึ่งคุณเป็นพระเอก AV เลยทีเดียว ผมขอไม่พูดไรมากเพราะช่วงเวลาอยุ่กับรุ้งทองผมเสียวมากแบบเสียวที่สุดของที่สุด แทบขาดใจ เธอรุกผมใส่ผมไม่ยั้ง
และไม่มีอิดออดเลย วันนั้นผมเสร็จค่อนข้างยากแต่เธอไม่บ่นสักคำ พยายามทำให้ผมไปถึงฝั่งให้ได้และในที่สุดเธอก็ทำสำเร็จ ผมนี่น้ำหมดตัวเลยนี่เดียว  :034: ต้องลองครับของดีต้องบอกต่อ น้องนิสัยดีน่ารัก บริการเยี่ยมไม่มีอิดออดครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: รอบสองกับ รุ้งทอง@lovely spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 02:29:18 AM »
 :032:

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
Re: รอบสองกับ รุ้งทอง@lovely spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 08:04:48 PM »
 :81: :82: