ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หืม..ถึงกับตัวลอยก็อารมณ์ร่วมมันได้อ่ะ น้องสายป่าน (Area)spa  (อ่าน 1268 ครั้ง)

ออฟไลน์ KUNPOO

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
 :82: หลังจากอาบน้ำกับน้องแล้วน้องเช็ดตัวให้จนแห้งความรู้สึกเริ่มแรกเลยเมื่อเริ่มพูดคุยกัน น้องนิสัยน่ารักมากอุปนิสัยงานบริการดีพูดจาดี รวมกับหน้าตาที่สวยด้วยแล้วผมให้ บริการคะแนเต็มเลยครับ น้องน :044:วดๆจากข้างหลังมาข่้างหน้าใบหน้าน้องยิ้มแย้มรับแขกตลอดเวลา  :81:งหวะเดียวกันผมชักไม่อยากนวดแล้วเริ่มเอาน้องเข้ามาหอมมากอด เริ่มหอมที่ต้นคอน้องเริ่มเคลิ้มมือน้องเริ่มเป็นปลาหมึกจับรูดมะเขือยาวผมมะเขือยาวเหี่ยวๆโดนเพียงแค่มือน้องเข้าไปตอนนี้ก็สดชื่นกรอบกำลังดี ผมเริ่มจับคลำเต้าน้องหอมลงมาที่สะดือฟัดเข้าอย่างจังที่โหนกน้องผมแง้มดูก็เห็นว่าในร่องกลีบนั้นมีน้ำน้องแฉะฉ่ำเต็มช่องไปหมดเลยในตอนนั้นผมบรรจงซดน้ำเงาะให้น้องน้องไม่ขัดขืนแต่ปล่อยให้ซดแบบชิวๆ แบบอารมณ์ร่วมของน้องมาเต็ม  :88:ารมณ์ธรรมชาติที่สัมผัสได้จากความรู้สึก มันคลิกกันจนถลำลึกสุดไปเลย งานดี บริการดี ได้ใจนะครับ  :035:

ออฟไลน์ huntermon

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 8
เยี่ยมเรยครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12