ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลิเซ่ @ lovely เจ๋งจนลืมไม่ลง  (อ่าน 724 ครั้ง)

ออฟไลน์ coyoman1

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 16
ลิเซ่ @ lovely เจ๋งจนลืมไม่ลง
« เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 08:29:46 PM »
วันนี้มาเยี่ยมน้องทีlovely ซักหน่อยดีกว่า  มาถึงร้านพีอาร์บอกให้นั่งแพ๊บนะพี่เดี๋ยวมีน้องใหม่กำลังจะเข้ามา  ผมก็นั่งรอสักแป๊บก็มีน้อง เปิดประตูเข้ามา ผมมองดูด้วยอาการหื่นทันที น้อง x มากครับ สูงน่าจะประมาน 168 หน้าคมนิดๆ ไฟหน้า คู่งาม ไม่น่าจะต่ำกว่า 34 เอวว้าวได้รูป รับกับสะโพกที่....ต้องขอบอกว่ามันใหญ่มาก ผมว่าอาจมีถึง 35ครับ ผิวขาวแต่ไม่ถึงกับสว่างมาก  กางเกงยีนส์ขาสั้นจู๋  ทำให้ผมเห็นขาขาที่เรียวยาวของน้องคนนี้ขาสวยมากครับ   ตัดมาที่ห้องเลยดีกว่าเข้าห้องมา ผมไม่ยอมปล่อยเวลาให้เสียเปล่ารีบ จับมือน้องและดึงน้องเข้ามากอดทันที ตัวน้องหอมมากครับ กลิ่นสาวดูธรรมชาติมากครับ น้องจับแขนของผม แล้วบอกว่า ผิวของพี่เนียนจังเลยค่ะ พอน้องพูดจบ ผมก็จูบปากน้องทันที น้องแม้มปากไม่ยอมให้จูบ  ผมจึงเปลี่ยนทิศทางมาเป็นซอกคอขาวๆของน้องแทน ปากทำงานส่วนมือขวาก็ล้วงเข้าไปในเสื้อตัวน้อยเพื่อเช็คดูว่า 33 หรือ 34 โอ้ไฟหน้าของน้องแข็งล้นมือของผมออกมา 34 ครับ ผมเปิดเสื้อของน้องแล้วเอาหัวมุดเข้าไป  ดูดนมจุกชมพูของน้อง ดูดสลับไปมาอยู่ประมาณ 5 นาที น้องตามใจผมไม่มีอิดออด  ผมโอบน้องมาที่เตียงและเริ่มนัวต่อผมถอดเสื้อน้องออกทีละชิ้น ทุกสัดส่วนช่างลงตัวอะไรเช่นนี้ อก เอว สะโพก ไม่มีที่ติเลย เนินน้องช่างโหนกนูนน่าซุกไซร์จริงกลีบยังสนิทสวยอยู่ครับ ผมไซร์และก็ระดมจูบน้องไปทั่วทั้งตัวจนน้องร้องครางออกมาเบาๆ และตอนนี้นิ้วผมฉ่ำไปด้วยน้ำของน้องที่เริ่มทะลักออกมาเรื่อยๆ ผมก็เริ่มจะไม่ไหวเช่นกัน ผมรีบถอดเสื้อกางเกงออก บรรเลงเพลงสวาทอย่างสุดมันส์ ผมก็จัดการน้องจนเสร็จแบบสุดๆเลยครับผมและน้องเหงื่อโชกกันทั้งคู่เลยครับ

ฝากน้องลิเซ่ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ลิเซ่ @ lovely เจ๋งจนลืมไม่ลง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 02:35:18 AM »
 :044:

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
Re: ลิเซ่ @ lovely เจ๋งจนลืมไม่ลง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 07:34:27 PM »
 :032: :038: