ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โดนใจมาก กับน้องคิมมี่ สาวน่าสวยหุ่นเพียว แห่งบ้าน Ami  (อ่าน 1602 ครั้ง)

ออฟไลน์ TonyS7

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 56
สวัสดีครับพี่น้องชาว Kapooclub

วันนี้ขอนำเสนอ "น้องคิมมี่"

สาวน่าสวย หุ่นดี เพียวสุดๆ ต้องกินให้หมดทั้งตัว !!

ได้รับแจ้งกับ Pr.ร้านว่า น้องไม่ได้มาประจำ ต้องจองก่อน

แต่ผมได้มาเจอตัวเป็นๆน้องเลย พลาดได้อย่างไร ขึ้นเลยสิคร้าบบบบบบบบ

ตอนโชว์ตัวน้องแอบเล่นหูเล่นตาใส่ด้วยครับ น่ารักเชียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
ขึ้นไป น้องชวนคุยตลอดทางเลย

แอบคิดในใจ "แอบชอบเราแน่ๆเลย"

น้องน่ารักมากครับ คุยเก่งด้วย

ขึ้นห้องไปน้องก้อจะพาไปอาบน้ำ

แค่น้องถอดเท่านั้นแหละ ผมขึ้นเลย โดนใจมากหุ่นบางๆ ชอบเลย

แต่ก้อต้องสงบใจไว้หน่อย เดี๋ยวน้องจะตกใจ ๕๕๕๕

• *
แล้วเราทั้งคู่ก้อเข้าไปอาบน้ำครับ

ถูกตัวไปถูกตัวมา ผมสะดุ้งเลยครับ

น้องของผมโดนจับ !!

น้องคิมมี่จับน้องผมแน่นเลย

จับอย่างเดียวไม่พอสิครับ

สาวด้วย สาวอย่างเดียวไม่พอ ถูล่องด้วย ทั้งน่าทั้งหลังเลย ลูกเล่นเยอะจริงๆเด็กคนนี้

ผมนี่แข็งปั๊งเลย ปกติจะไม่ค่อยแข็งเวลาอาบน้ำ แต่เทอสามารถทำให้ผมแข็งได้

สุดๆไปเลยคร้าบบบบบบบบบบบบ

• *
อาบน้ำเสร็จก้อขึ้นเตียงเลยคร้าบบบบบบ

ไม่ต้องพูดพร่ำทำเพลง บอกน้องไม่ต้องนวดหลังให้พี่แล้ว จัดเลย

น้องก้อจัดให้ทันทีครับ

บรรเรงเพลงรักใส่ผมเลย เสียวสิคร้าบ ดัง !! ใครจะไปทนไหว

เกือบไปแล้ว เกือบเรียบร้อย จับหัวไว้ทัน

ทีนี้ตาผมบ้างครับ บรรเรงเพลงรักบ้าง

ถึงกับครางครับ ไม่ใช่ผมนะ น้องครางสิครับ จะให้ Live สดอยู่แล้ว เสียงครางแบบนี้

ท่าโน้นท่านี้มาเต็ม กระหน่ำไม่ยั้ง น้องก้อสู้ไม่ถอยเช่นกัน วนกันทั่วห้อง

และแล้วก้อถึงจุดหมายทั้งคู่ สุดยอดจริงๆครับ

น้องคิมมี่ หนึ่งในดวงใจผมเลย

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
ไม่โดนใจอย่างเดียว  แต่ถึงใจเลยพี่น้องๆๆ... :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
เดวนี้ท่าน noise พิมพ์เยอะขึ้นนะ อิอิ

แล้วเมื่อไหร่ท่าน 10107 จะพิมพ์ให้เห็นสักทีละเนี่ย 555+

• *
ต้องลองซักครั้ง !!

ขอบคุณสำหรับส่วนลดคร้าบ

:048:

ออฟไลน์ พี่สิงห์

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
 :013: สุดยอดมากครับ