ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สวยหน้าหวานงานดี สไตล์ลูกครึ่ง น้องลีวาย the great +++ปลานมล้น  (อ่าน 1981 ครั้ง)

ออฟไลน์ flyweight

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 54
:006:ตามหัวข้อเลยครับเห็นหน้าก็เลือกแล้วม่ต้องดูนมเลย งานนี้มาเต็ม เดินทีกระเพื่อม เด็กใหม่นามว่า ลีวาย เห็นนมแล้วก้อหัวใจจะวาย เห็นหน้าก็เสียวแล้วครับ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
น้องออกมารับเดินจับมือเหมือนแฟนพาเข้าประตูวิวาห์ ลืมไปว่าต้องผ่านประตูเงินประตูทองก่อน จ่ายค่าผ่านทางเสร็จเรียบร้อยโรยกลีบกุหลาบบนเตียงแล้วก็คุยกันสักพัก น้องถอดเสื้อผ้าผมออกช้าเหมือนแฟนผมสมัยวัยรุ่นเลยเชียว เราสองสบตากันบนเตียง บทรักกำลังจะเริ่มขึ้นสำหรับเราทั้งคู่

• *
ลีวายหรี่ไฟลงให้สลัวๆ แล้วก็จัดการนัวผมอย่างดูดดื่มเหมือนคนกำลังอยากมีเซ็ก ผมจะรอช้าอยู่ไยจำเป็นต้องโต้ตอบบ้างด้วยการใช้ปากอย่างแผ่วเบา ช้าๆจากติ่งหูไล่เรี่ยไปตามซอกคอ เลียใต้คางวนๆไปมาสลับแลกลิ้นแบบแฟนอยู่พักใหญ่ให้ได้เสียวอยู่ตลอด

• *
ห้องสวยหรูบรรยากาศพาไป ผมจับน้องถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้นๆ จนเปลือยเปล่า แล้วเราก็ต้องไปอาบน้ำก่อนเดี๋ยวเหม็น ระหว่างการอาบน้องก็บิ๊วไปด้วยเล่นเอายืนเกร็งกลัวจะเสร็จก่อนไม่ได้การต้องรีบเบรคโดยการบิ๊วน้องบ้าง ที่สุดยอดมากๆก็คือนมคู่สวยที่ตอนนี้หัวนมชี้หน้าผมอยู่ ผมดูดเล่นอย่างเมามัน จนน้องร้องครางออกมาด้วยความเสียว
ก่อนที่อะไรมันจะพุ่งออกมาต้องรีบขึ้นเตียงก่อน

• *
ผมจับน้องนอนหงายผมเพ่งที่หน้าเธอ น้องลีวายหน้าสวยเหมือนลูกครึ่งมาก ความกระหายที่อยากกินเธอเริ่มมาอีกละ การนัวแบบฮาร์ดคอผมไม่ค่อยชอบเพราะกลัวน้องเจ็บและดูโหดเกินไป ทุกครั้งผมจะสัมผัสกายและบิ๊วอย่างแผ่วเบาเสมอ น้องๆจึงรู้ว่าขึ้นกะผมแล้วมีสิทธิ์ไหลได้55 ตอนนี้น้องจึงอยากจะทำให้บอกพี่นอนลงเดี๋ยวหนูจัดให้ จัดไรอ่ะ น้องบอกนอนเหอะเดี๋ยวทำให้เอง หลังจบคำพูดผมโดนกระทำชำเราอย่างแรงและเสียวมากๆ ปริ่มว่าจะขาดใจประมาณนั้นเลย

• *
ดูเวลาแล้วไมทันการแน่ผมจึงรีบโหลดซีดีแล้วก็จบครอสในแบบแฮปปี้สุดๆ ใครสนใจต้องลองไปที่ the great อาซีเอ ถามหาน้องลีวายท่านจะได้รับความสุขแบบเต็มอิ่มจากสาวสวยคนนี้อย่างแน่นอนและต้องกลับมาซ้ำอีกเชื่อผม

ออฟไลน์ ^Gus^

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
อยากเห็นๆสุดยอดครับท่าน :048:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12