ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองของเด็กใหม่ บ้านดอกไม้....น้องเอ๊กตร้า...ดีเกินคาด  (อ่าน 1712 ครั้ง)

ออฟไลน์ shymam

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
เพิ่งไปมาสดๆร้อนๆวันนี้คับ ยังคิดถึงน้องอยู่ ขอส่งการบ้านเลยดีกว่า 555 วันนี้กะไปหาน้องปองแปง แต่น้องหยุด เลยเสี่ยงดวงเข้าไปที่ร้านเลย PRแนะนำน้องที่อยู่ร้านตอนนี้ บอกสเปคไป PRแนะนำน้องใหม่ป้ายแดง เอ๊กตร้า บอกสเปคพี่เลย 555 เราก็โอเช รอน้องแป๊บนึง น้องยืนยิ้มรออยู่ที่บันได เห็นแวบแรก หน้าตาไม่โดนเท่าไหร่ ดูไม่ค่อยเด็ก น่าจะ 20 ปลายๆ น้องเป็นคนอีสานคับ แต่ที่พอจะโอเคหน่อยคือ น้องขาวมากกคับ ถึงห้อง น้องชวนอาบน้ำ รู้เลยว่าน้องยังใหม่จิงๆ น้องยิ้มเขินๆไปถอดเสื้อผ้าในห้องน้ำ น้องบอกเพิ่งมาวันนี้วันที่2 ไม่เป็นไรเด๋วพี่สอนให้ 555 อาบน้ำก็สะอาดดีคับ มีเสียวเล็กน้อย ตัดไปที่เตียง นวดก็ธรรมดาคับ แต่พอเริ่มบิ๊วเท่านั้นแหละ ฟินโคตร
น้องนัวเราตั้งแต่ท่านอนคว่ำ ใช้ริมฝีปากบิ๊วหลังเราอย่างแผ่วเบา ตั้งแต่หลังใบหูไปจนถึงน่อง  :035: :035: ในใจคิด น้องใหม่ไรวะเนี่ย ยังไม่นอนหงายก็ทอนละ ไม่ไหวละ พี่ขอนอนหงายเลย เห็นหุ่นน้องชัดๆ ขาว...เนียน...มากกก ไฟหน้าสวยประมาณ 36 บีบมันมาก น้องไม่บางกรอบนะคับ มีน้ำมีนวลแต่ไม่ถึงกับอวบ น้องจัดการบิ๊วเราต่อด้วยปากและลิ้น มือก็ลูบไล้ไปมาอย่างแผ่วเบา เสียวมากกก :032: :032: ทนไม่ไหวจับปากน้องมาประกบกัน น้องก็ไม่ขัดขืนคับ จูบอย่างนุ่มนวล พี่ขอพลิกมาอยู่ข้างบนบ้าง จัดการบิ๊วน้องกลับ ดูดนม ลิ้มรสน้องไปทั้งตัว  น้องร้องครางตลอด อารมณ์ร่วมดีมาก แล้วก็็.....ไปตามระเบียบ ปลายืมร้านนะคับ ลืมถ่ายทุกที 555
สรุป
      หน้าตา   8/10  (ธรรมดาๆ ไม่เด็กเท่าไหร่)
    สีผิว+หุ่น 10/10 (ขาวเนียน หุ่นดี)
     ไฟหน้า   10/10  (36 บีบมัน จุกสวย)
       GF      9.5/10 (งานไหลลื่น ตามใจ เป็นรองตัวท็อปๆของร้านนิดเดียว)

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
หุ่นดีมากกๆๆ  ครับ