ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องลูกโซ่ @StorySpa ครั้งที่2 ความฟินที่ไม่มีวันลืม (ทอนสุดๆ)!  (อ่าน 1249 ครั้ง)

ออฟไลน์ tyghbnuijk03

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
วันนี้เครียดครับ อยากหาที่ปลดปล่อย นึกถึงร้านประจำ StorySpa งามวงศ์วาน51
.
ร้านนี้บอกเลย prก็บริการดีไม่เปลี่ยน ที่สำคัญไม่ลืมลูกค้า(ชอบตรงนี้)
.
ดูตัวน้องๆทั้งหมดละก็รู้สึกว่าโดนใจ น้องลูกโซ่ ที่สุด เคยขึ้นแล้วครั้งนึง วันนี้ก็เลือกอีก
.
จ่ายค่าขนมเสร็บสับ ก็ขึ้นห้อง
.
บริการดีเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือรู้ใจ ฟินไปอีกกกก
(ผมเคยขึ้นกับน้องคนนี้แล้ว >> http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=168885.msg570309#msg570309)
.
พอจบงาน รู้สึกว่า คิดไม่ผิดจริงๆที่นึกถึงร้านนี้เป็นร้านแรก

สรุป
-> น้องลูกโซ่ งานตามสั่ง ไม่มีงอแง สำหรับผม งานดีครับ ขึ้นแล้วมีจะรู้ว่าสวรรค์มีจริง
-> ชอบร้านนี้ตรงที่ "ไม่ลืมลูกค้า" pr(ทั้ง ช และ ญ)บริการดีมากๆคับ วันนี้ตอบไลน์เร็วดี
-> ตั้งแต่เที่ยวที่นี้มา มากกว่า3ครั้ง ไม่มีสักครั้งที่หล่น และทุกๆครั้งจะ ทอน !
-> ใครไปเที่ยวร้านอื่นแล้วหล่น , ผมแนะนำลองเที่ยวร้านนี้ครับ ไม่เสียใจแน่นอน :)
 :035: :034: :048: :006: :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ vassa

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 19
เสน่ห์พีอาแรงครับร้านนี้
ปล เพิ่งออกจากร้านมา55

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12