ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องน้ำผึ้ง Area Spa หน้าตา+หุ่น ชอบดิ บ๊ะเจ้านม 36 ของจริง ปากระพงขาว 2 ตัว  (อ่าน 2793 ครั้ง)

ออฟไลน์ จ่าเชียร

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 20
มาเยือน Area Spa ตามหาลายแทงหญิงนมโต

ป้องกันการผิดพลาดรีบส่งไลน์ไปหา PR หน้าร้านสองถามว่ามีน้องคนไหนว่างมั่งช่วงบ่าย

ทางร้านก็จัดการส่งรูปน้องๆมาให้ดชม เจอพอดี เอาเข้าให้แล้ว เจอแล้ว

ปรากฏว่าโดนอยู่คนหนึ่ง น้องน้ำผึ้งนมใหญ่ น้องว่างพอดีเลยรีบจัดจองอย่างไว

มาถึงรอสักพักน้องก็ออกมา บ๊ะเจ้า หน้าตา+หุ่นน้อง อยากจะบอกว่าเธอ Sexy จริงๆครับ

ทักทายชวนคุยอย่างเป็นกันเองสุดๆ น้องเค้าก็รู้ว่าผมตื่นเต้นมากๆแต่ก็พยายามชวนคุยจนเป็นกันเอง

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
ทั้งลีลาการอ้อน การนวด ผมให้เต็มนวดได้ผ่อนคลายเลย หน้าตา+หุ่น

ชอบดิ นม 36ของจริงให้บวกให้10 เลยครับ ประทับใจหลายอย่าง น้องบริการดี

ดีเป็นพิเศษเพราะผมชอบคนนมโต ลายแทงสำหรับคนชอบหญิงนมโต ไปลองกันกันนะ

น้องใจดี ตามใจใช้ได้เลย ถึงอารมณ์ ลื่นไหลออกทะเล

• *
น้องน้ำผึ้ง

จากค่าย Area Spa บางแค

• *
ถ่ายมาปามาได้แค่สองตัว

พอเห็นนมแล้วของขึ้นเลยอดใจไม่ไหว รีบเข้าใส่ทันที

เป็นความชอบส่วนตัวจริงๆ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
ก้นขาวเนียนมากๆๆ :044:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
ปลาอย่างแจ่มเรยครับ :032: :032:

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
ก้นน่าโดนมากๆๆๆๆๆๆๆๆ สุดๆเลยครับ :032:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
ห้องกว้างมากเลย น้องก็ดูโอ่โถง

ออฟไลน์ check81

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 3