ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องท็อปปิ้ง Lovely  (อ่าน 559 ครั้ง)

ออฟไลน์ kujakusan

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
การบ้านน้องท็อปปิ้ง Lovely
« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 12:59:24 PM »
ไม่ได้เข้าไปที่ Lovely มาสักพักเนื่องจากภารกิจรัดตัว พอมีเวลาก็เลยแวะเข้าไปเย็นวันศุกร์ ปรากฎว่าวันนี้น้องไม่เยอะ PR เลยแนะนำน้องที่ไม่ค่อยได้เข้าคือน้องท้อปปิ้ง ผมมันคนใจอ่อนก็เลยตามใจ PR

น้องท้อปปิ้งผิวออกสองสี ถ้าคนที่ชอบขาวๆอาจจะไม่ใช่ทาง แต่น้องออกแเนวเด็กๆหน้าตาน่ารัก พอน้องเตรียมของเสร็จก็มาพาผมขึ้นไปที่ห้อง พอเข้าห้องเราก็นั่งคุยสัพเพเหระกันสักพัก แล้วเราก็ชวนกันไปอาบน้ำ อย่างที่บอกครับน้องไม่ขาว แต่ถอดออกมาแล้วก็เจอหน้าอกขนาดกำลังดีและช่่วงล่างที่สะอาดตา งานอาบน้ำมาตรฐานครับสะอาดสะอ้านดี ไม่มีแนวบู๊ เน้นอาบน้ำทำความสะอาดเป็นหลัก พออาบให้ผมเสร็จน้องก็ขออาบบ้าง

กลับมาที่ห้อง ผมก็ขอให้น้องนวดให้ แต่น้องไม่ค่อยถนัดนวดนะครับถึงแม้น้ำหนักมือจะใช้ได้ ระหว่างนั้นมีคนโทรเข้าเรื่องงานพอดี เราเลยไม่ได้คุยกัน แต่น้องก็นวดไปเรื่อยๆ จนสักพักผมก็ชวนนัว เรื่องแบบนี้ผมถนัดอยู่แล้ว เริ่มจากน้องเป็นฝ่ายบุกก่อนตามธรรมเนียม งานน้องจะออกเด็กๆใสๆ ไม่ใช่แนวบู๊ ผมทนให้น้องรุกได้ไม่นานก็ตัดสินใจขอบุกบ้าง โดยเริ่มจากด้านบน หน้าอกทั้งสองข้าง แล้วค่อยๆไล่ลงมาด้านล่างเจอพื้นทีที่มีหญ้าขึ้นเพียงหรอมแหรม ระหว่างนั้นก็มีเสียงครางเบาๆออกมาจากน้อง สักพักน้องคงไม่ไหวเลยขอขึ้นเป็นฝ่ายรุกขึ้นมานั่งทับผม พอน้องรุกได้สักพักเดียวก็ถึงที่หมายอย่างรวดเร็ว ผมเลยต้องกลับมาเป็นฝ่ายรุกบ้างงจนกระทั่งเราถึงที่หมายกัน

สรุป น้องท้อปปิ้ง งานเด็กๆใสๆ แนะนำสำหรับคนรักเด็ก เห็นน้องบอกว่าจะให้ทำแนวบู๊ก็ได้ ว่าจะแวะไปลองดูเร็วๆนี้ครับ

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
Re: การบ้านน้องท็อปปิ้ง Lovely
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 06:02:40 PM »
 :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: การบ้านน้องท็อปปิ้ง Lovely
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 08:09:11 PM »
 :044: