ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใบหยก Amispa ลาดพร้าว46  (อ่าน 6247 ครั้ง)

ออฟไลน์ poorin345

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
น้องใบหยก Amispa ลาดพร้าว46
« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2018, 10:06:16 PM »
 :013:
ผมไปเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ไปกินเลี้ยงกับเพื่อนเสร็จรู้สึกเมื่อยๆนั่งรถทั้งวันเลยอยากไปนวดตัว เลยโทรไปถาม ร้าน amispa ถามว่ามีน้องคนไหนอยู่บ้าง
ผมเองก็ยังไม่เคยเห็นหน้าเลย ขอ PR ว่าขอหน้าอกใหญ่ๆและดัดฟันด้วย ตาม สเปกผมทางร้านแจ้งว่ามีน้องใบหยกผมก็ตกลงเลย ร้านก็มีโปรลดให้400ถ้าไปหลัง
4ทุ่ม พอไปถึงก็ถูกใจมากเลยครับตรงตามสเปกผมทุกอย่าง ก็ถือว่าผมมีโชคเรื่องนี้นะ 5555 ต่อไปผมขอเล่ากระชับๆเลยนะครับ ไปถึงน้องก็ถอดชุดผมก็ลุ้นว่าจะหน้าอกใหญ่จริงไหมเพราะเห็นน้องตัวเล็กๆ อาจจะดันให้เหมือนใหญ่ พอน้องถอดมาขอบอกเลยของจริงครับนมแท้ด้วย หลังจากนั้นน้องก็พาไปอาบน้ำแล้วก็นวดหลังให้ผม แล้วก็ทำกิจกรรมกันนิดๆหน่อย แต่น้องเป็นงานมากชวนคุย ฟิวดีมาก รู้สึกเลยว่าถูกใส่ใจจริงๆ  ที่สำคัญคือหุ่นดีมากๆ ที่จริงไม่อยากเอาการบ้านมาลงเท่าไหร่คือรู้สึกหวงน้องมาก555 แต่ก็อยากให้น้องได้ตังเยอะๆก็เลยมาลง อาทิตย์นี้กะว่าจะไปซ้ำอีกไม่ผิดหวังแน่นอน ไม่มีรูปนะครับไปดูเองดีกว่า **ที่จริงก็มีแหละแต่หวงจริงๆ 5555 **ถนอมๆน้องหน่อยนะครับ   :006: