ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำบ่อยๆจะได้ฟิน โคตรฟินมากี่ครั้งก็ประทับใจทุกครั้งแบบนี้จะหนีไปไหนได้ +ปา  (อ่าน 4501 ครั้ง)

ออฟไลน์ หลอกฝัน

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
สวัสดีครับ กระผมนายหลอกฝันคนเดิม เพิ่มเติมคือความติดใจ
วันนี้ผมกลับมาจัดน้องน้องเจนนี่อีกแล้วคร้าบบบท่าน!!!
  หลังจากวันนั้น ที่ติดใจก้นกลมๆงามๆของน้องทำให้ผมถึงกับแทบนอนฝันถึงทุกคืนก็ว่าได้
จนวันนี้ได้โอกาสว่างพอดี บวกกับฝนตกปรอยๆอากาศช่างเป็นใจ
เลยทักไปถาม พีอาร์ว่าวันนี้น้องเจนนี่เข้าไม๊ พีอาร์บอกว่าว่างพอดี
ก็เลยจองไป เพราะตอนนี้เห็นที่ร้านมีโปรโมชั่นจอง ได้ส่วนลดด้วย

พอไปถึงพีอาร์ก็เรียกน้องออกมา น้องเดินมายิ้มหวานใส่ผม
เท่านั้นแหระ!!! น้องชายผมนี่ตื่นตัวขึ้นมาทันทีตั้งแต่เห็นหน้าน้องเลยครับ
คิดถึงมาหลายวัน วันนี้น้องชายเลยครึกครื้นนิดนึง5555+++

พอถึงห้องก็ไม่พูดพร่ำทำเพลงแล้วครับวันนี้ ผมจับน้องมากอด
แล้วเราก็นัวกันตั้งแต่หน้าประตูห้องเลย นัวไปถอดเสื้อผ้าไป
โอ้โหมันช่างได้อารมณ์สุดๆ พอถอดเสื้อผ้าหมดเราก็นัวกันไปต่อจนถึงห้องน้ำ
รอบนี้อาบน้ำไป ร้องเพลงไปไพเราะอย่าบอกใคร

แล้ววเราก็มาต่อกันบนเตียง น้องงานดีเหมือนเดิมเลยไม่มีตก
(หรือเพราะผมหล่อ55555) น้องเค้าก็ทำงานตามปกติแต่...
วันนี้ผมอยากรุกน้องบ้่าง เลยให้น้องอยู่ข้างล่างบ้าง
โอโห....ขนาดอยู่ข้างล่างก็ยังเซ็กซี่สุดๆ ยั่วเก่ง

แถมเสียงซาวด์ก็ได้ใจมากกก ดังและยั่วยวน
ทำให้ผมอารมณพุ่งพล่าน แตกกระเจิงเลยทีเดียว
บอกได้เลย พอมารอบ2 นี่ผมอยากจะให้น้อง 10 10 10 เลยทีเดียว
แต่อันนี้จากความชอบส่วนตัวของผมนะครับ ใครคิดว่าสเป็คเดียวกับผมต้องไม่พลาด

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34