ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอดความขาว เอาใจเก่ง ร้องเพลงแจ่ม Body White @ ACEY  (อ่าน 1071 ครั้ง)

ออฟไลน์ Raiden 4289

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
Body White หุ่น เอ๊กส์ ขาว หัวจรดเท้า จากร้าน ACEY ผมเองได้ไปลองกับตัว
มาดูกันเลยเป็นยังไงบ้าง บอกเลยระวังตกม้าถ้าใจไม่เเข็ง น้องหน้าตาถือว่าสวยอยู่ครับ
หุ่นดี ไฟหน้าสวยทรงธรรมชาติ งานตามใจมาก พูดจาดีครับมีเล่นๆบ้าง ทำให้ลูกค้าไม่รู้สึกเขิน
เป็นกันเอง อาบน้ำเนี๊ยบดีครับ ถือว่าอาบสะอาดดี ไม่ใช่ทำให้เสร็จๆไป

มาที่เตียงมีนวดน้ำหนักมือใช้ได้ผ่อนคลายดีครับ ถือว่าดีได้คะแนนไปเพราะไม่ข้ามขั้นตอนนี้บางที
ไปเที่ยวนี้ ผมก็อยากมีฟีลผ่อนคลายบ้าง มาถึงเรื่องงานเลยครับ เล้าโลมสุดๆฟีลมาเต็มที่ ผมนนี้อดใจความขาวธรรมชาติไม่ได้จริงๆ
เทสไฟหน้าหน่อยย โอ้วนุ่มเลยของแท้แม่ให้มา น้องสเปย์โหดมากกก จะแพ้แตกละ ตั้งใจร้องเพลงมากกมีจังหวะด้วย
หลังจากได้อารมณ์กันทั้งคู่ละ สวม CD จัดช้าๆก่อน น้องไม่ยอมจัดถี่ๆหน่อย แอบหื่นนะเนี่ย
เสร็จงานฟินเลยครับ มีนวด อาบน้ำดี สเปโหด ซาวด์ เอวี
ต้องมาจัดเลยครับ Body white ACEY

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
Re: สุดยอดความขาว เอาใจเก่ง ร้องเพลงแจ่ม Body White @ ACEY
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 07:19:50 PM »
สวยจังครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: สุดยอดความขาว เอาใจเก่ง ร้องเพลงแจ่ม Body White @ ACEY
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 08:07:10 PM »
 :82:

ออฟไลน์ leed1969

• ภารกิจ ติดตามและตามหานางฟ้า
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 684
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 09:52:57 AM »
น่าจัดจริงๆ :048: :048: