ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกที่ flower spa กับน้องอังเปา ยืมปลาร้าน  (อ่าน 1524 ครั้ง)

ออฟไลน์ Virginice

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
พอดีไปทำธุระแถวบางแค พอเสร็จธุระเวลาเหลือ เลยลองแวะร้าน flower spa ที่มีพี่ ๆ หลายคนแนะนำมา พอไปถึงร้านก็จัดการเลือกหาคู่ เลือกไปเลือกมาก็มาถูกใจน้องอังเปา จึงจัดการค่าเสียหาย น้องมารับพร้อมน้ำดื่ม เห็นน้องทีแรกรู้สึกถูกใจเลย น้องน่ารักมาก ขาวเนียนมาก น้องเป็นฝ่ายชวนคุยระหว่างเดินขึ้นห้อง ทำให้ไม่เกร็งดีครับ พอถึงห้องก็คุยกันเล็กน้อย น้องก็ชวนไปอาบน้ำ น้องผิวขาวเนียนมาก ไฟหน้าเต็มมาก งานอาบน้ำใช้ได้เลย มีบอดี้ฟองสบู่ให้นิดหน่อย ผมก็ขอสำรวจของน้องนิดหน่อย พอมาที่เตียงน้องก็จัดการผมเลย (แบบนี้เลยที่ต้องการ)
งานบิ้วก็ใช้ได้เลย :87: ลิ้นเลียไปทั่ว มือก็สาวน้องชายผมเอา ผมรู้สึกเสียวมากเกือบเสียท่าน้องเลย ผมจึงเปลี่ยนมาเป็นฝ่ายจัดการน้องบ้าง ไซร์ไปทั่ว สักพักก็เปลี่ยนมาทาสี หน้าน้องเสียวมาก มีเสียงร้องเป็นจังหวะ สักพักน้องก็หันมาจัดผมบ้าง พาน้องสาวมาถูกับน้องชายผม รู้สึกเสียวมาก แล้วก็เสียท่าน้องไปในที่สุด แล้วน้องก็พาไปอาบน้ำ เวลาเหลือก็มานวดให้ต่อ โดยรวมน้องไม่ค่อยหวงตัว ไหลได้พอสมควร แต่ก็ต้องสุภาพกับน้องด้วยนะครับ

ต้องมีรอบที่ 2 กับน้องอังเปาแน่ครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ครั้งแรกที่ flower spa กับน้องอังเปา ยืมปลาร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 05:06:29 PM »
 :84: