ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้อง สั่นเซ่ @ Lovely Spa งานดีๆ ขาสั่นกันเลยทีเดียว  (อ่าน 619 ครั้ง)

ออนไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
 ช่วงนี้ออกต่างจังหวัดบ่อย เกือบๆ 3 อาทิตย์ที่ไม่ได้เข้าไป ปรกติ ไปมันทุกอาทิตย์ ติมตามทาง Line น้องใหม่ๆ เข้ามาเยอะเลย ตามไม่ทันแล้ว วันนี้ได้กลับ เข้า กทม. เอาว่ะ ไปที่ร้านก่อนเลย มีน้องใหม่เยอะมาก แต่วันนี้อยากได้งานชัวร์ๆ ไม่อยากลุ้น น้องสั่นเซ นี่แหละครับ งานดีไม่ต้องลุ้น น้องกำลังอาบน้ำ เริ่มงานวันแรก 555 จ่ายต่าสินสอด เสร็จ น้องมารับชุดอาบน้ำนั่นแหละ ... ป่ะพี่ไปอาบพร้อมกัน  :035:

มาที่ห้อง ผมนี่รีบถอดอย่างไว เพราะน้องพร้อมตั้งแต่ข้างล่างแล้ว วันนี้หน้าสด ไร้ Makeup น่ารัก ใสๆสมวัยครับ งานอาบน้ำวันนี้ ผมลุยเองตั้งแต่เริ่ม ไม่ได้มาหลายวัน 555  :032: ลุยพอสนุกๆ มานอนคว่ำหน้าที่เตียง ... น้องนวดให้ สบายมาก

ออนไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
มันลั่น ส่งเอง ต่อๆๆๆ

มาที่เตียงนอนให้น้องนวดหลัง จริงๆครับ เกือบหมดเวลา ชั่วโมงพอดีเลย ... น้องนวดได้ดีมากๆ ครับ ไว้พี่ๆที่ชอบนวดจริงๆ ไปลองครับ เหลือ 15 นาที นี่ทำไงดี เจอหลักสูตรเร่งรัด ชนิที่แบบว่า ก้นลอยเลยครับ นานๆ เจอน้องสั่นเซ บู้ซ่ะที งานดีเอาเรื่องเหมือนกันนะครับ น้อยชายนี่หายวาบ ชนิดมิดโคน ... ไม่เสร็จก็ให่มันรู้ไปครับ ... จบงานแบบขาสั่น ฟินไปอีกครั้งครับ

ขอบคุณ Lovely Spa นะครับสบายตัวมาก

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
ขนาดนี้ ก็น่าสั่นอยุ่นะครับ