ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวน้อยมหัศจรรย์ฉายา มเหสีแห่งฟังกี้สปา  (อ่าน 1166 ครั้ง)

ออฟไลน์ P_wat

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
วันนี้รู้ว่าน้องโอลีฟติดธุระ ไร้เป้าหมายเลย
เอาไงดี ว่างด้วยไม่มีที่ไป บ่ายๆวันเสาร์
งานนี้ขาดรสชาติแน่เลย ลองทักไปหาดู
น้องเสร็จธุระพอดี บอกกำลังไปร้าน
 สวรรค์โปรดตามเข้าไปทันที
  เพราะรู้ว่าอาทิตย์หน้าน้องหยุดยาวแน่
ปัญหาเรื่องของผู้หญิงน่ะครับ
พอเจอก็คุยกันซักครู่พอเป็นพิธี
 เพราะกับเธอคนนี้ขึ้นเลข3 ไปแล้ว
สำหรับจำนวนรอบ จนได้ฉายาว่า
"มเหสี แห่งฟังกี้" ครับมเหสีจริงๆ
ทั้งรูปร่างหน้าตา รูปโฉมโมนพรรณ
และนิสัยใจคอ ตลอดจนฝีมืองาน
เธอคนนี้เป็นหนึ่งในใจผมเสมอ
 ตลอด30กว่ารอบที่ร่วมงานกัน
ประทับใจไร้ที่ติ หากสมาชิกท่านใด
  อยากรู้ว่าผมติดใจอะไรเธอคนนี้
อยากให้ไปลองพิสูจน์ มเหสีแห่งฟังกี้

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: สาวน้อยมหัศจรรย์ฉายา มเหสีแห่งฟังกี้สปา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 05:10:02 PM »
 :044:

ออฟไลน์ kpboy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: สาวน้อยมหัศจรรย์ฉายา มเหสีแห่งฟังกี้สปา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 05:33:03 PM »
ปีก่อนเคยจัดไปรอบนึง ยังติดใจไม่รู้ลืม
อยากเจออีกสักครั้ง ไม่รู้จะได้เจออีกไหม

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 11:29:33 AM »
ขนาด 30 กว่ารอบนี่แสดงว่าต้องมีอะไรดีมากแน่ๆ ต้องไปลองบ้างละครับ  :002:

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 09:44:34 AM »
ขนาด 30 กว่ารอบนี่แสดงว่าต้องมีอะไรดีมากแน่ๆ ต้องไปลองบ้างละครับ  :002:
แนะนำเลยครับ สำหรับผม #1 เลยคนนี้

ออฟไลน์ wolverine

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 02:20:45 PM »
P_Wat ไม่หวงพระมเหสีเหรอครับ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2017, 10:38:21 AM »
P_Wat ไม่หวงพระมเหสีเหรอครับ
หวงครับ แต่ทำไงได้เพราะนี้มันเป็นงานของน้องเค้า
ถ้าเราจะหวงก็ต้องดูแลน้องได้ แต่เป็นไปไม่ได้ครับ
อิอิ