ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องเอ็กตร้า@flower spa ร้านดอกไม้  (อ่าน 1823 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lek3peace

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
การบ้าน น้องเอ็กตร้า@flower spa ร้านดอกไม้
« เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 06:56:29 PM »
พักร้อนเลยนัดเพื่อนไปดอกไม้ ไปถึงถามพีอาร์น้องคนไหนว่าง พีอาร์พูดมา6-7ชื่อ ถามอีกคนไหน จูบ/ทาสีได้ ตัดเหลือสาม แล้วก็บอกน้องเอ็กตร้ากำลังกลับจากซื้อของ เลยรอ เพื่อนเลือกโยอิส่วนผมก็นั่งรอประมาณ15-20นาที น้องมาถึงเรียกขึ้นเลยไม่มีพัก เลยเดินตามตูดน้องไปชั้นสี่ ปล.เหนื่อยน่าดู ตามสเตปน้องขอไปเอาน้ำเดี๋ยวมาให้คนถอดเสื้อผ้ารอเลย น้องขึ้นมาให้น้องพักหายเหนื่อยแล้วไปอาบน้ำ
น้องอาบน้ำโอเคสะอาดมีB2Bกันตั้งแต่ห้องน้ำ หน้าอกต้องโมมาแต่เต็มมือไม่แข็งมากแต่เม็ดมะยมแข็งดีจัง เอาโนถูหลังไล่จากบนลงล่างเอามือเอื้อมใต้หว่างขาผมมาจัดน้องชายเล็กน้อยแล้วน้องก็ให้หัดหน้ามาบอดีด้านหน้าต่อแล้วก็ล้างน้ำจนสะอาด ผมเลยไม่รอในห้อง
น้องอาบน้ำเสร็จนุ่งผ้าเช็คตัวออกมาบอกนวดก่อนมั้ยผมเลยตามใจน้องมห้นอนคว่ำ ต้องนวดจากหลังมาขา(มือเบาไปนิด)แล้วน้องก็บิ้วจากหลังผมมาเลย บอดี้จากด้านหลัง+ลิ้น สยิวดี น้องให้หงสยหน้าบิ้วตีอใช้ลิ้น+มือ+นมบอดี้ไป เริ่มจากท่าB2Bให้น้องสาวถูกัยน้องขายผม(ใใช้มือจับช่วย) จนน้องชายผมแข็งโปกน้องบอกโหลดซีดีเลยมั้ยผมโอเค ผมเดินไปหยิบซีดี น้องชายเจ้ากำหดเลยให้น้องบิ้วใหม่จนแข็ง น้องถามพี่ขึ้นเองมั้ย ผมเลยขึ้นเองจัดท่าเบสิคไป ระหว่างซอยก็ไปดูดนม จูบปากน้องมีอารมณืร่วมมีเสียงครางมาเป็นระยะ(น่าจะจุดติดง่ายเพราะผมก็ไม่เก่งมาก) ซอยไปซักพักน้องบอกจะเสร็จแล้ว สักพักน้องขายผมอ่อนแรงเอง(อีกแล้ว) เลยให้น้องบิ้วอีกรอบ เลยถือโอกาศเปลี่ยนท่าให้น้องขึ้นให้ น้องโยกซักพักผมก็เป็นอีกเลยบอกน้องขอท่า69ละกัน(เนื่องจากเหลือบไปดูนาฬิดาเวลาใกล้หมด หลังๆผมเห็นไม่ไหวปิดด้วยท่า69ตลอด) น้องงงเล็กน้อยเลยบอกน้องไปให้คว่ำหน้าไปทางน้องชายผม แล้วโกงตูดมาทางผม ผมให้น้องใช้มือช่วยชักแล้วผมก็ลิ้มรสน้องสาวน้องพร้อมใช้นิ้วช่วย น้องเจอนิ้วเจ้าไปมีเกร็ง+ครางเล็กน้อย น้องเกร็งทีก็สาวน้องชายผมรัวๆ เกร็งไปสองถึงสามรอบผมก็พ่ายแพ้ไป ดูเวลาหมดพอดีเลยรีบอาบน้ำลงมา
สรุปแล้วน้องงานดี9/ไม่ห่วงตัว10/มีอารมณ์กับเรา 10
ปล.ตอนจูบน้องไม่แลกลิ้นนะครับ แต่ถ้าอารมณ์มาเต็มก็ไม่แน่ โชคดีมีทอนทุกท่าน
น้องบอกพรุ่งนี้น้องไปเที่ยวจะไม่อยู่หลายวัน

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
Re: การบ้าน น้องเอ็กตร้า@flower spa ร้านดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 08:41:06 PM »
ไวมากเลยนะท่าน Lek3peace จัดของใหม่ ของใหญ่ รวดเร็วเลย  :012:

ออฟไลน์ Lek3peace

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
Re: การบ้าน น้องเอ็กตร้า@flower spa ร้านดอกไม้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 09:57:13 PM »
ไวมากเลยนะท่าน Lek3peace จัดของใหม่ ของใหญ่ รวดเร็วเลย  :012:
จังหวะน้องกับผมเจอกันพอกันครับ จริงๆวันนี้กะไปซ้ำโอปองแปงไม่กผ้ของขวัญถ้ามีใครอยู่ ดันไม่อยู่ทั้งคู่เลยได้เจอน้องใหม่เลย

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 03:02:40 PM »
 :81: