ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องซอล อาโออิ ปากเกร็ด น่ารัก งานดี มีซ้ำ  (อ่าน 1347 ครั้ง)

ออฟไลน์ ` L ,

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 79
ว่างๆลองไปจัดร้านใกล้บ้านบ้าง ซึ่งไม่ได้มานานเเระ หลังจากที่รุ้สึกจะเปลี่ยนทีมงานใหม่ ร้านดูสะอาด เรียบร้อย สะอาดตาเช่นเคย
เพิ่มเติมคือห้องนวดมีห้องน้ำในตัวทุกห้องเเล้ว น้องๆที่นี่ดูน่ารักกว่าเซตเก่าขึ้นถึงผมจะเห็นไม่กี่คนก็เถอะ ครั้งนี้ได้เลือกน้องซอล นางฟ้าน่ารักคนนึงของร้าน
อารมฟิวเด็กสายซี สวยคมออกเเนวลูกครึ่งนิดๆ หน้าอกใหญ่น่าจะโมมาสวย หุ่นออกอวบนิดๆ ซึ่งผมชอบ เเต่ถ้าท่านชอบสูงๆหุ่นเพรียวนางเเบบผ่านน้องผมคนนี้ไปเลยคับท่าน เเต่น้องซอลก็ไม่ได้อ้วน ผิวออกขาว เนียน คุยดีคุยเก่ง อัธยาศัยดี โดยส่วนตัวชอบน้องคนนี้นะ ขึ้นงานเเล้วสบายใจดี เรื่องงานอาบน้ำมาตรฐาน บิ้วบนเตียงถือว่าใช้ได้ อารมณ์ร่วมค่อนข้างดี สรุปน่ารัก งานดี มีซ้ำครับคนนี้ 
ลายเเทง น้อง ซอล อาโออิปากเกร็ดนะครับ

:O

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
อวบๆแบบนี้แหละผมชอบสุดๆ  :012:

ออนไลน์ pitchaya

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
ร้านนี้ดูข้อมุลน้องได้จากทางไหนบ้างหรอครับ
ใกล้บ้านพอดี เวปก็ไม่อัพ line ก็ไม่เห็น time line + ไม่อ่าน ไม่รุ้จะติดต่อยังไง ขอวิธีติดต่อทีครับ ถ้าใครทราบ _/\_

ออฟไลน์ Noomha

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ Csp

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
 :034: ร้านนี้เด็กน้อยไปหน่อยมีอยู่ 3-4 คน เเต่ก็งานโอเค อยู่ ต้องไปบ้างเเหละ

ออฟไลน์ ` L ,

• *
  • Like: 79
โทรหรือไม่ก็ถามทางไลคับ พีอาเขามาตอบอยู่นะคับ เเอดไลไปก็บอกให้เขารับเเอดเราด้วยคับ มีอับเดททุกวันอยู่ ลองดูคับ
:O

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ wewell

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
ต้องไปจัด