ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โยอิ สาวหน้าสวย ร้านดอกไม้  (อ่าน 803 ครั้ง)

ออฟไลน์ icebee

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
โยอิ สาวหน้าสวย ร้านดอกไม้
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 12:11:05 AM »
วันนี้ว่างๆ ก็ชวนเพื่อนไปร้านประจำ

ช่วงนี้เห็นการบ้านน้องเค้าเยอะ ทีแรกกะไปหาอีกคน แต่ไปไม่ทันน้องไม่ว่าง prเลยแนะนำคนอื่นให้ เลยเลือกน้องโยอิดู

รอไม่นานน้องก็มารับ น้องหยิบของทุกอย่างขึ้นไปทีเดียวเลย เข้าห้องไปก็อาบน้ำเลย

ระหว่างอาบก็จับนู่นนี่น้องไปเรื่อย น้องไม่ว่าอะไร ออกจากห้องน้ำน้องก็ให้นอนคว่ำละนวดให้ น้ำหนักดี นวดไปชวนคุยไป

สักพักให้นอนหงาย น้องก็บอก ขอบิ้วเลยนะ ละน้องก็พรมจูบตามตัวโดยไม่รอคำตอบ
ทุกอย่างผ่านไปเร็วจนเสร็จสม น้องก็ชวนอาบน้ำล้างตัว ออกมาใส่เสื้อผ้า ชวนออกจากห้องเลย ก็ไม่ได้ว่าอะไร ลงก็ลง  :019:
ระหว่างรอเพื่อนดูเวลา ตอนเข้าห้องมัน ประมาณ 14.44น ตอนนั่งรอเพื่อนนี่ 15.07 อืม... น้องเค้าคงรีบอะไรมั้ง แต่ก็ถือว่าเสร็จตามครอสแล้ว

สรุป หน้าตา น้องสวย เหมือนในรูปที่ร้านให้ดู ไม่ดรอป
รูปร่าง วันที่เจอนี่ ออกอวบเลย เจ้าตัวยังบ่นว่าเริ่มอ้วนๆ ก็ตามนั้น
นวด&บริการ ดีในระดับ ไม่ค่อยมีลิมิตห้ามอะไร (เพราะเราก็ไม่ค่อยได้ทำอะไรน้อง น้องจัดการลงมือทำเอง เลยไม่แน่ใจว่าถ้าเป็นฝ่ายทำ น้องจะห้ามอะไรไหม)

ติดแต่เหมือนวันนี้รีบๆ รึน้องทำแบบนี้ทุกคนไม่รู้เหมือนกันเพราะเพิ่งเจอกันครั้งแรก

ปล.ยืมรูปจากร้านนะครับ มาไวไปเร็วจนไม่ได้ขอถ่ายเจ้าตัวเลย

ออนไลน์ vassa

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 19
Re: โยอิ สาวหน้าสวย ร้านดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 07:50:34 AM »
จิงๆออกก่อนนิดหน่อยไม่เปนไร แต่ผมว่าอันนี้เร็วไปเยอะเลยอะ
ไปร้านนี้ยังไม่เคยเจอเร่งรอบนะ จำไว้ก่อนๆอิอิ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: โยอิ สาวหน้าสวย ร้านดอกไม้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 03:21:07 PM »
 :87:

ออฟไลน์ icebee

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2017, 04:31:28 PM »
จิงๆออกก่อนนิดหน่อยไม่เปนไร แต่ผมว่าอันนี้เร็วไปเยอะเลยอะ
ไปร้านนี้ยังไม่เคยเจอเร่งรอบนะ จำไว้ก่อนๆอิอิ

ทุกอย่างตามครอส น้องทำครบ ไม่ตกหล่น ติดแต่เวลาอย่างเดียว สงสัยผมคงชวนคุยไม่เก่งมั้ง เลยชวนลงเลย  :026: