ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปลองร้านใหญ่สาขาใหม่ ได้เที่ยวเกาหลีแบบถึงใจ น้องจียอน@TheGreat (RCA)+ปลาในมุ้ง  (อ่าน 2301 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sky Walker

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 152
:044: เมื่อเลือกน้องได้แล้วก็ได้เวลาชำระค่าคอส ผมเลือกเป็นคอสฟูลชั่วโมงครึ่งเผื่อเวลาจับปลา :044:
ปกติค่าคอสสองเทาแต่ผมไปทันโปรวันสุดท้ายได้คืนมาสองแดง เมื่อรูดปรืดค่าคอสแล้วก็ได้เวลาขึ้นห้องกัน

ปลาชุดที่ 5 ปลาถอดเสื้อ

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
:85:
:048: ขอบคุณท่าน 10107 ที่มาลงกระทู้ เดี๋ยวผมลงปลาต่อให้ครับ :048:

• *
:002: น้องจียอนพาผมเข้าไปข้างในขึ้นไปชั้นบน เห็นห้องแรกเหมือนในรีวิวร้านเลยเลือกห้องนี้ :002:
พอเข้าห้องแล้วก็คุยกับน้องก่อนเอาปลาที่ค้างในกล้องให้น้องดู น้องเห็นปลาสวยก็เลยยอมให้ผมจับปลาได้

ปลาชุดที่ 6 ปลาแกะกระดุม