ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องบาร์บี้ ดีต่อใจ @ zabb spa  (อ่าน 1268 ครั้ง)

ออฟไลน์ kimkibum

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องบาร์บี้ ดีต่อใจ @ zabb spa
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 06:36:15 PM »
เมื่อวันก่อนด้วยความที่เหงาๆ ไม่รู้จะไปไหนดี เลยโทรถามพีอาร์ที่ร้านว่ามีน้องคนไหนอยู่ร้านบ้าง พีอาร์ก้ไล่ชื่อน้องไปเรื่อยๆว่ามีใครบ้าง ผมเลยเลือกจองน้องบาร์บี้ พอไปถึงที่ร้านพีอาร์สาวสวยก้ไปเรียกน้องมาให้ แวบแรกที่เห็นโอ้ว น่ารักมากแค่เห็นหน้าน้องบาร์บี้ ผมก็เขินละพอมาถึงที่ห้องน้องก้เอามือมาลูบที่หน้าอกผม แค่นี้ผมก้อารมณ์เตลิดละแล้วน้องก้ชวนไปอาบน้ำ พออาบผมก้คุยโน่นนี่ละลายพฤติกรรมจะได้คุ้นเคยกันหน่อย พอตัดมาที่เตียงน้องก้นวดไห้ แต่อารมณ์ตอนนั้นนี่แทบไม่อยากนวดละพอนวดเส็ดน้องก้เริ่มบิ้ว แล้วก้เอานมมาอุดที่หน้าผมเลย นมน้องสวยนะ ขนาดกำลังดี ต่อจากนั้นน้องก้สเปรย์ไห้ แต่ไม่สดนะ จากนั้นก้เริ่มกิจกรรมกัน ต้องบอกไว้ก่อนนะคับว่าน้องไม่ใช่สายบู๊ น้องจะชอบแบบนุ่มนวลซะมากกว่า ผมก้โอเคร ถนอมน้องเต็มที่ พอเส็ดกิจกรรมน้องก้พาไปอาบน้ำ พออาบน้ำเส็ดก้นั่งคุยกันต่อ น้องคุยดีคุยสนุกหัวเราะกันได้ตลอด พอคุยไปสักพักก้หมดเวลาพอดี เอาเป็นว่าแค่เห็นหน้าน้อง ผมก้ว่าคุ้มแล้วคับ น้องน่ารักมากพูดจาก้ดี พี่ๆที่ไปก้ถนอมๆน้องกันหน่อยนะคับ สรุปโดยรวมถือว่าทอนคับ ท่ามีโอกาสได้เจอน้องอีกคงไปซ้ำแน่นอน ก่อนกลับน้องก้เดินมาส่งแล้วก้ไห้ผมจุ้ฟอีกทีนึง โอยใจงี้แทบละลาย

ออฟไลน์ wewell

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
Re: น้องบาร์บี้ ดีต่อใจ @ zabb spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 07:08:57 PM »
อ่านแล้วฟิน

ออฟไลน์ Savageline

• Don’t reason with life, let it be as it is
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
  • ไม่เร่ง เน้นฟิลแฟน
Re: น้องบาร์บี้ ดีต่อใจ @ zabb spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 10:00:31 PM »
 :002:

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 11:08:48 PM »
ทางร้านขอมอบส่วนลด 500 บาท สำหรับการใช้บริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณเป็นอย่างสูง สำหรับการส่งการบ้านในครั้งนี้นะคะ จรุฟฟๆๆ

(ดังนั้น การบ้านสั้นๆ ง่ายๆ เรามีส่วนลดให้เหมือนกัน ไม่มีเงื่อนไขนะคะ)

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 11:10:12 PM »
 :84: