ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องลูกอม amispa ครับ  (อ่าน 668 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชายหนุ่มนิรนาม

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ส่งการบ้านน้องลูกอม amispa ครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 08:50:31 PM »
ตามหัวข้อเลยครับ ส่งการบ้านน้องลูกอม
เห็นพีอาร์แจ้งว่ามีน้องใหม่สนใจเลยจับจองมา รอบเย็นฝนตกพร่ำๆอากาศกำลังดี มาถึงก็ขอชมน้องก่อนพร้อมเลือกคร์อส1 2 ซั่ม
 เพราะวันนี้อยากซั่มมากๆ :032:
พอเข้าห้องน้องก็ชวนคุย ต่างคนต่างรีบถอดเสื้อผ้า พร้อมพากันเข้าห้องน้ำน้องก็อาบน้ำให้งานอาบน้ำถือว่ากลางๆพอใช้ได้ครับ
มาต่อกันที่เตียงน้องชวนนวดผ่อนคลายผมก็อ่ะๆตามใจน้องแต่ใจไม่อยากนวดแล้วครับ555น้องคุยเก่งครับชวนคุยสนุกๆตลอด
พอนวดไปสักพักผมก็รุกน้องเลยครับ อารมณ์ร่วมน้องออกมาเรื่อยๆเลย ฟิวแฟน ไหลตามอารมณ์ มีเสียงปะกอบตลอด ทนไม่ไหวล่ะครับขอน้องเสียบเลยล่ะกัน
 บอกเลยนะครับคนนี้หิวแฟนมาเต็ม มีเด้งรุกรับตามอารมณ์ ชอบมากครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ส่งการบ้านน้องลูกอม amispa ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 10:36:39 PM »
 :84: