ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปลองน้องเฟียสต้า บริทนีย์ สปา มา ฟินจะตายย  (อ่าน 799 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kamaja

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
เที่ยวก่อนไปที่นี่ตับเห็นน้อง แต่ไม่ได้คิว น้องติดจอง เลยอดไป เที่ยวนี้ว่างปุ๊ป โทรไปเลยดีกว่า โทรจองเลยคับ กลัวคลาดคับ จองน้องเฟียสต้าไว้เลยคับ สลัดการประกบ ผบ. แล้ววิ่งเข้าร้านตามเวลานัด จัดไป

ถึงร้าน น้องpr บอกน้อง น้องออกมารับ เดินตามน้องเข้าห้อง น้องช่างคุยคับ ออกกวนๆนิดนึง คุยออกรส ถึงห้องน้องชวนอาบน้ำ

อาบน้ำให้สะอาดดี เช็ดตัวให้แล้วให้ผมนอนรอที่เตียงเลย ไม่ถึง 5นาทีน้องเดินตามออกมา นั่งคุยอีกนิดนึงแล้วผมก็เปิดเกม น้องทันเกม สวนกลับได้ทัน เซนส์ดีคับ ใครที่ชอบน้องหัวไว ทันเกม คนนี้เป็นคนนึงที่แนะนำเลย อ่อ น้องไม่จูบนะคับ ใครมีวิชาดี แนะนำหน่อย จะกลับไปแก้มือน้องอีกที คนนี้ทำผมแพ้แตกใน 3 กระบวนท่า 5 นาที มันน่าอายจริงๆ แต่ก็นะ ซอยน้องมันแคบเกินไป รัด กระชับจริมจริม

โดยรวม ชอบคับชอบมาก ซ้ำอีกแน่ๆ

สรุป คชจ.
3000 มันส์สุดซอย

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ไปลองน้องเฟียสต้า บริทนีย์ สปา มา ฟินจะตายย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 10:40:05 PM »
 :032:

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: ไปลองน้องเฟียสต้า บริทนีย์ สปา มา ฟินจะตายย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 09:28:13 AM »
ว่าจะไปลอง เหมือนกันครับ

น้องเฟียสต้า
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click