ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ดีอย่างนี้นี่เอง ลูกโป่ง Hermes spa + ปลาก้อมแก้ม  (อ่าน 2362 ครั้ง)

ออนไลน์ vassa

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 19
ช่วงนี้วันต่อวันเลย ส่งการบ้านถี่ๆ555
วันนี้สืบเนื่องจากการบ้านคุณ Doggy บวกกับเค้าแนะนำมานาน
แต่น้องนานๆจะเข้าที เลยยังไม่ได้พบกันสักที จนวันนี้ฤกษ์งามยามดีประจวบเหมาะ
ไลน์จองรอบน้องไว้ แล้วบึ่งไปเลย

เป็นครั้งที่มาร้านนี้ครับ มาถึงก้จัดแจงจ่ายค่าเสียสินสอดน้อง วันนี้ลูกค้าเยอะ
เลยได้ห้องชั้น4 เล่นเอาหอบเล็กน้อย พักสักพักก็คุยกันไปถอดเสื้อผ้าไปเตรียมอาบน้ำ
น้องเป็นคนหน้าคมสวย สูง ผิวไม่ขาวไม่ดำ น้องอาบน้ำสะอาดครับมาตราฐาน
คุยสนุก หัวเราะเฮฮากันไป

อาบเสร็จก็เช็ดเนื้อเช็ดตัวมานอนคว่ำที่เตียง น้องขึ้นค่อมหลังแล้วนวดให้ น้องนวดดีใช้ได้นะครับ
น้องกันเองดี ตลกกันสักพัก น้องเริ่มไม่ตลก เปลี่ยนเป็นเริ่มงานแทน น้องเริ่มบอดี้ให้
นมน้องทำแต่ให้ความรุ้สึกนุ่มเด้งดีนะครับ บอดี้ไปเลียหลังไป เคลิ้มสิครับ

เพลินๆได้สักพัก พลิกตัวน้องจู่โจมนัวเนียไปทั่วเสียวเพลินมากจนน้องบอกพี่จับได้นะ555
เออเสียวจยลืม พลิกกลับรุกรานน้องบ้าง น้องจูบเก่งดีนะผมชอบ น้องบอกปากหวานนะเนี่ย
แน่สิเพิ่งบ้วนปากมา เนื้อตัวน้องโอเคเลยครับ แต่ผมไม่ใช่แนวทาสีเลยไม่ได้สำรวจมาก
แต่แฉะดีอยุ่อิอิ ผมรุกไปน้องก้สาวมือไป สักพักน้องพลิกเกมส์มารึกตีอ
ขอบอกว่าน้องมีฝีมือที่มือจิงๆ แต่ด้วยความอดทนต่ำเป็นปกติ ผมจึงเสร็จอารมหมายไป
น้องบอกว่ายังไม่ทันจัดสเตปเต็มเลย555 (ก่อนขึ้นน้องบอกจะจัดเต็ม มียาดมมาไหม55)

อาบน้ำล้างตัวน้องก้มานอนกอดด้วยที่เตียง ฟิวน่ารักน่าเอ็นดูมาก พูดคุยจิงใจดีชอบๆๆ
จับปลานิดหน่อย ห้องมืดไปนิดอาจไม่ชัด อยุ่จนหยดสุดท้ายเลย จริงๆก้เกินเวลามาอะแฮ่

ไม่เคยให้คะเเนน แต่ลองอ่านจากการบ้านละกันเนอะ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ดีอย่างนี้นี่เอง ลูกโป่ง Hermes spa + ปลาก้อมแก้ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 10:35:43 PM »
 :82:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
Re: ดีอย่างนี้นี่เอง ลูกโป่ง Hermes spa + ปลาก้อมแก้ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 10:36:34 PM »
 :035:

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 10:45:49 PM »
ท้อปฟอร์ม มากเลยนะท่านช่วงนี้  :92: ปล่อยยน้ำบ่อยเลย 555+

ดีใจที่ชอบครับ ลูกโป่งคู่นี้ไม่ทำให้ผิดหวัง

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 06:14:17 AM »
ท้อปฟอร์ม มากเลยนะท่านช่วงนี้  :92: ปล่อยยน้ำบ่อยเลย 555+

ดีใจที่ชอบครับ ลูกโป่งคู่นี้ไม่ทำให้ผิดหวัง

เด่วอีกสักการบ้านนึงพักแระอิอิ

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 07:49:11 AM »
ทรงดีมากๆ ครับ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 09:52:12 AM »
ทรงดีมากๆ ครับ
ใช้ได้เลทีเดียวครับ ถ้ามีสะโพกอีกหน่อย perfect เลย

ออฟไลน์ @อากู๋

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 06:42:26 PM »
ยิ้มสวย น่ารักครับ

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 07:38:26 PM »

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 26, 2017, 12:59:47 PM »
ปลาน่าจับ น่ากินจริงๆ