ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดค่าเทมอให้น้องๆกับ "น้องคริสตัส" @ Funky Spa  (อ่าน 1079 ครั้ง)

ออฟไลน์ เราไงจำไม่ได้หรอ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
มาถึงจุดๆนี้อีกแล้วไปเยือน Funky Spa อีกครั้ง
จะว่าไปเดือนนี้รอบที่ 3-4 แล้วครับติดใจบรรยากาศตอนเดินเข้าร้าน

สำหรับร้าน Funky Spa
ต้องบอกเลยว่าเด็กที่นี้เด็ดเอามากๆครับ
มาหลายครั้งแล้วก็ยังยืนยันคำเดิม
มีของดีซ่อนอยู่รอให้พี่หลายๆคนค้นหาอยู่หลายองค์เลย
เป้าหมายครั้งนี้กะเปิดโลกกระปู่ขั้นสุดยอดครับ
เดินมึนๆเข้าไปในร้าน แล้วนั่งที่โซฟาสักพักแบบเดิม

พี่ PR สาวแว่นสวยๆ ก็พาน้องๆ
ที่ว่างอยู่ออกมาให้ดูครับ มีโดนใจหลายคนเลย
แต่ครั้งนี้ตั้งใจไว้ว่าจะมาหาน้อง "น้องคริสตัส" โดยเฉพาะ

โดยรวมหน้าตาหน่ารักดีครับ
นั่งอยู่โซฟาคนเดียวดูเป็นคนเรียบร้อยดี

ครั้งนี้ก็ไม่พลาดที่จะเก็บรูปมาฝากกันครับ
ด้วยความที่ครั้งก่อนเราได้รู้จักกันแล้วเลย
พากันเข้าไปทำความสะอาดชำระบาป
ก่อนที่จะเราบรรเลงเพลงกัน งานดีอยู่ครับ
น้องตามใจทุกอย่าง ยิ่งกว่าแฟนอีก
ตามใจทุกอย่างบอก นวดดีมากครับ
รู้สึกผ่อนคลายเอามากๆ
ทุกระดับประทับใจจริงๆ

โดยรวมหน้าตาและงานบริการตามใจให้ 7/10 เลยครับ

คะแนนลดลงกว่าความที่แล้วเพราะไม่ได้รู้สึกตื่นเต้น กับน้องเขาเท่าไหร่เหมือนครั้งก่อน

:034: :034: :034: :034:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: จัดค่าเทมอให้น้องๆกับ "น้องคริสตัส" @ Funky Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 11:31:20 PM »
 :85:

ออฟไลน์ hustle777

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: จัดค่าเทมอให้น้องๆกับ "น้องคริสตัส" @ Funky Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 02:17:05 AM »
pm รูปน้องหน่อยครับ อนยากเห็น