ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คืนเหงากับ เกษร @funky  (อ่าน 832 ครั้ง)

ออฟไลน์ mozabzaa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
คืนเหงากับ เกษร @funky
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 10:54:24 PM »
มืดๆแบบนี้เหงาๆทุกที
วันนี้เลยออกตามหาร้านนวดผ่อนคลายดูครับ
และก็มาสะดุดกับ Funky Spa

บรรยากาศภายนอกยอมรับว่าส่วนตัวมากๆครับ
เหมือนอยู่บ้านเลย เข้ามาภายในรู้สึกเหมือน
เดินเข้าบ้านตัวเอง 55

เปิดประตูเข้าไปก็มีน้อง พีอาร์สวยๆ ต้อนรับอย่างดี
และเรียกน้องๆมาดูตัวครับ ยอมรับเลยเกรงมากครั้งแรก
ไม่รู้จะเลือกใครดี สุดท้ายก็มาสะดุดตา กับ “น้อง เกษร”

เคยเห็นพี่ชายในเว็บบอร์ดคนนึงส่งการบ้านอยู่ครับ
เลยว่าจะลองตามลอยเขาดู

สุดท้ายก็เลือกน้อง น้องเป็นคนน่ารักครับบริการดีมาก
ให้อารมณ์เหมือนอยู่กับแฟนเลยทีเดียว งานดีครับ
แต่ยังดูใหม่กับงาน แนวๆ นี้ ผมก็เลยสอนลีลาน้องไปสักหน่อย

ที่เหลือนี่ไม่อยากจะบรรยาครับผม
สรุปคะแนนโดยรวม 8/10

อนาคตถ่าดูแลตัวเองว่านี้น่าจะรุ่งครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: คืนเหงากับ เกษร @funky
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 11:34:32 PM »
 :84: