ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง โบกี้ เฟรย่า สแตมป์ จุ๊บแจง ร้าน arena spa  (อ่าน 1924 ครั้ง)

ออฟไลน์ ่่jamejame2003

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
น้อง โบกี้ เฟรย่า สแตมป์ จุ๊บแจง  ร้าน arena spa 4 คนนี้คนไหนน่าขึ้นที่สุดเป็นคนแรกครับ เหตุผลเพราะอะไรครับ อยากไปขึ้นแต่ไม่รู้ว่าจะเลือกคนไหนก่อนดี  ขอคำแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ Black Coffee

• ลืมสิ่งไม่ดีในอดีต แล้วอยู่กับปัจจุบันให้มีความสุข แล้วทำสิ่งดีๆให้มีอนาคต
  • Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
  • ขอบคุณทุกๆคนที่ทำให้ผมมีความสุข
Re: น้อง โบกี้ เฟรย่า สแตมป์ จุ๊บแจง ร้าน arena spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2017, 01:34:43 AM »
 :87:ในช่วงนี้ผมถือว่าดีทั้งสี่คนครับ อยู่ที่คุณจะโชคดีได้เจอใคร เพราะส่วนใหญ่ไม่ค่อยมา  ถ้ามาก็มีคนจองไปก่อน
       น้องสี่คนนี้จัดว่าเป็นของดีลำดับต้นๆ ไม่แพ้รุ่นพี่ๆที่ร้าน  คุยง่าย อ็อปชั่นครบ
       ส่วนตัวมีความเห็นดังนั้ครับ
       สแตมป์ ได้ความเด็ก ใหม่ใสๆใหม่มาก
       จุ๊บแจง หุ่นดี นมสวย แท้ทั้งตัว
       เฟรย่า หน้ารัก คุยเก่ง นมแท้
       โบกี้ หน้าสวย หุ่นนางแบบ
       อยู่ที่ความชอบส่วนตัวนะครับ ถ้าให้ดีจัดไปทั้งสี่คนแล้วแชร์ประสพการณ์ด้วยละ  :034:

ออฟไลน์ นักทอยลูกเต๋า

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
Re: น้อง โบกี้ เฟรย่า สแตมป์ จุ๊บแจง ร้าน arena spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 12:24:01 AM »
เคยกับขึ้นกับโบกี้ฮะ ยอมรับว่าสวยจริงๆครับ อีก 3 คนกำลังจะไปขึ้นอยู่เหมือนกันครับ :048: :048:
ร้าน Arena Spa คือสวรรค์ของผม